Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com
Em thấy trên đường Phan Đăng Lưu (gần ngã tư Phan Xích Long) mới mở một cửa hàng, ghi là Đại lý xe Vento Motocycles USA, nhìn vào thấy mấy chiếc moto cũng hòanh tráng lắm. Có bác nào biết về loại này thì chỉ giáo cho mọi người với.

RE: Vento Motocycles USA là xe gì?

Theo em được nghe giang hồ đồn thì đây là xe được cho là lắp ráp tại Mỹ và Mexico, trên một số forum về xe scooter thì họ tuyên bố xe của hàng này có động cơ sản xuất tại Trung Quốc bởi Qianjing Motors và chất lượng thế nào thì các bác chắc cũng đoán được...

Ps. cái này là em nghe đồn được và nói lại với bác thui chứ em không phải là kẻ nhiều chuyện đâu nghen...

Hạng B2
16/6/05
198
2
0

Năm nào tụi cũng đi motorcycle show nhưng chưa bao giờ nghe thấy nó
Có lẻ xe này sx chỉ bán ở châu Á

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

chứ em không phải là kẻ nhiều chuyện đâu nghen...
Nhiều hay không em biết mà:D
Đùa tí cho vui thôi, bác đừng để bụng nhé. Hèn chi thấy giá rất mềm, 150cc chưa tới 3K.

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Thấy kiểu dáng rất bắt mắt, nhìn hơi đỏm dáng nên có phần lo lắng khi so sánh với giá cả
Bên cạnh đó, mấy cái mục tự giới thiệu, quảng cáo thay cheap quá nên khiến ngay lập tức liên tưởng đến mấy chiếc xe TQ

Hạng B1
24/4/07
68
0
6
www.akon.com

E đọc trên báo nào đó ko nhớ nữa là xe này la xe trung quốc,nhưng mà lọai để xuất qua Mỹ,hay mehico gì đó ....

ở HN thì showroom của Vento ở phố Lê văn Lương,em đã qua xem.Có mỗi 1 mẫu xe nam,kiểu dáng cũng ổn dung tích 125cc giá bán là $$5K,còn mấy mẫu scooter thì phải nói là cực xấu,cải tiến từ Su Avenis(hình dáng ko khác 2 chút nào luôn)