Hạng B1
3/5/10
55
1
8
oolong nói:
kinh nghiệm đi vespa đường trường đó bác, làm sao để giảm thiểu xăng và hư hỏng khi đi xa và dài ngày như vậy?

trước khi đi xa như vậy, bác nên đem xe đi khám sức khỏe và bảo trì, thay nhớt. Đi phượt vác đồ đi cũng nên chú ý đến độ nặng của hành lý, tránh nặng quá làm xe ko cân bằng và người lái cũng rất mệt

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
trangke nói:
trước khi đi xa như vậy, bác nên đem xe đi khám sức khỏe và bảo trì, thay nhớt. Đi phượt vác đồ đi cũng nên chú ý đến độ nặng của hành lý, tránh nặng quá làm xe ko cân bằng và người lái cũng rất mệt
cám ơn bác nhiều, trước giờ em toàn tự bảo trì ở nhà, có lẽ vì vậy mà xe không xài được bền như khi bảo trì ngoài tiệm

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
trangke nói:
nghe bác trangke chia sẻ kinh nghiệm mà nao cả lòng

Tập Lái
5/12/11
34
0
0
misuko nói:
cám ơn bác nhiều, trước giờ em toàn tự bảo trì ở nhà, có lẽ vì vậy mà xe không xài được bền như khi bảo trì ngoài tiệm
xe tự thay ở nhà thường ko bằng ngoài tiệm đâu bác ạ. Em thấy ra ngoài hãng thay thì an toàn và tốt hơn, vì phụ tùng vespa rất khó kiếm

Hạng B1
3/5/10
55
1
8
oolong nói:
trangke nói:
nghe bác trangke chia sẻ kinh nghiệm mà nao cả lòng
sao mà nao cả lòng vậy bác?

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
trangke nói:
sao mà nao cả lòng vậy bác?
tại trước khi đi phượt em chỉ cần đổ đầy xăng, ko có biết đi bảo trì xe cộ gì cả, hix

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
PKien nói:
xe tự thay ở nhà thường ko bằng ngoài tiệm đâu bác ạ. Em thấy ra ngoài hãng thay thì an toàn và tốt hơn, vì phụ tùng vespa rất khó kiếm
chính xác luôn, phụ tùng vespa rất khó kiếm, đi cái xe mà phụ tùng khó kiếm quá cũng nản lắm

Hạng B1
3/5/10
55
1
8
misuko nói:
PKien nói:
chính xác luôn, phụ tùng vespa rất khó kiếm, đi cái xe mà phụ tùng khó kiếm quá cũng nản lắm
thường đâu có tự thay được, phải ra ngoài hãng thay mà bác ơi

Tập Lái
5/12/11
34
0
0
misuko nói:
bác vô trong hãng thay, kiếm chi cho mệt, hãng bảo hành tận 3 năm cơ mà

Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
lehuyen123 nói:
vô bảo hành vespa mới thấy sướng, nhân viên dễ thương, luôn hỏi ý mình có muốn thay gì không, uống 1 ly cafe xong và xe của mình cũng được thay xong luôn
Bác làm ở địa chỉ nào vậy?