Tập Lái
5/12/11
34
0
0
oolong nói:
ẹc, hồi trước em cũng tự thay, chẳng lẽ vì vậy mà xe em mau tàn hơn ta?
cũng có thể bác ạ, vì mình đâu biết nhớt đó có phù hợp cho đông cơ của mình hay ko đâu

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
PKien nói:
cũng có thể bác ạ, vì mình đâu biết nhớt đó có phù hợp cho đông cơ của mình hay ko đâu
vậy hả bác? hèn chi hồi trước em chạy con wave s mà máy nó mau xuống, chắc cũng vì nhớt ko hơp làm mài mòn động cơ, chạy xe rít dữ lắm

Hạng B1
3/5/10
55
1
8
misuko nói:
vậy hả bác? hèn chi hồi trước em chạy con wave s mà máy nó mau xuống, chắc cũng vì nhớt ko hơp làm mài mòn động cơ, chạy xe rít dữ lắm
mà muốn xe tốt thì bác đi bảo trì 3 tháng / lần là ổn

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
thường thì em đọc thông số của xe, rồi xem dầu nhớt đó thích hợp cho xe mình ko nữa, mà thấy nó vẫn vậy

Tập Lái
5/12/11
34
0
0
oolong nói:
thường thì em đọc thông số của xe, rồi xem dầu nhớt đó thích hợp cho xe mình ko nữa, mà thấy nó vẫn vậy
thông số ghi vậy thôi, thực tế thì nó vẫn khác so với xe của mình, vậy hãng mới có nhớt mà bán chứ

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
oolong nói:
xe hãng nào có nhớt riêng của hãng cho xe đó mà bác, lúc trước em xài nhớt tùm lum nên động cơ nó ko dc trơn cho lắm, chạy có vẻ gắt

Hạng B1
3/5/10
55
1
8
misuko nói:
xe hãng nào có nhớt riêng của hãng cho xe đó mà bác, lúc trước em xài nhớt tùm lum nên động cơ nó ko dc trơn cho lắm, chạy có vẻ gắt
bác có vẻ còn thích vọc xe của mình quá nhỉ, chủ nhật tuần sau mong gặp bác để còn học hỏi kinh nghiệm vọc xe của bác nhỉ :D

Tập Lái
5/12/11
34
0
0
trangke nói:
bác có vẻ còn thích vọc xe của mình quá nhỉ, chủ nhật tuần sau mong gặp bác để còn học hỏi kinh nghiệm vọc xe của bác nhỉ :D
cho em tham gia với, em cũng muốn học hỏi kinh nghiệm, hix

Hạng B1
3/5/10
78
0
6
misuko nói:
oolong nói:
oh, ra là vậy, nhưng mà tự thay nhớt cho xe cũng có cái vui lắm :D

Hạng B1
3/5/10
75
1
8
trangke nói:
misuko nói:
rất hân hạnh và sẵn lòng :D