Tập Lái
2/5/07
46
0
0
vnexpress.net
RE: Vespa LX 125 có tốt không các bác?

đi LX là cực chán, tốn xăng, mât giá khi bán, đồ thay cực đắt chỉ vào hãng mới có, máy kêu cực to.. không khác gì đi SU, mua 5k bán 5t không nên mua một tí nào, - theo quan điểm của tôi, nếu bác không quá lăn tăn, mua xe để chơi và vung tiền qua cửa sổ thì mua

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: camrỵ̣̣̣xanh

đi LX là cực chán, tốn xăng, mât giá khi bán, đồ thay cực đắt chỉ vào hãng mới có, máy kêu cực to.. không khác gì đi SU, mua 5k bán 5t không nên mua một tí nào, - theo quan điểm của tôi, nếu bác không quá lăn tăn, mua xe để chơi và vung tiền qua cửa sổ thì mua
Tuỳ mỗi người chứ bác, có người còn bỏ 10 mấy ngàn đô ra mua con SH300 mà có sướng bằng cái Matiz ghẻ 6-7 ngàn đâu???[8|]

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

em cũng thích Piaggio mà đắt quá ko dám mua, đành đi tạm Wave cho nó lành. Mà đi Wave cũng tiện thiệt, vứt lăn lóc chỗ này chỗ kia ko sợ và ko tiếc, chứ đi mấy cái xe như Piaggio hoặc SH giữ khư khư cũng hơi mệt:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: vndnguyen

em cũng thích Piaggio mà đắt quá ko dám mua, đành đi tạm Wave cho nó lành. Mà đi Wave cũng tiện thiệt, vứt lăn lóc chỗ này chỗ kia ko sợ và ko tiếc, chứ đi mấy cái xe như Piaggio hoặc SH giữ khư khư cũng hơi mệt:D
Sai lầm bác nhé, Wave ăn cắp dễ bán hơn Pi đấy, đồ đạc của Pi cũng chẳng có gì lấy được, ngoại trừ cái đèn bảng số của con Liberty nhà tui nó giống y chang của SH, chắc mấy thằng Ý ẹ nó trao đổi linh kiện cho nhau (vì SH cũng của Ý mà):D

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Con LX này thì uống xăng kinh fải biết. Nhưng LX này chạy tiếng máy hơi ồn một tí..Chạy tốc độ cao vẫn thấy rất đầm...

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

Mình cũng đang kiếm 1 LX cho bà xã, nhưng nhà đang dư 1 chiếc Yamaha Cygnus 125, nhập từ Yamaha Taiwan, đời 2006, nên chưa mua LX được. Bác nào thích thì Em để lại giá hữu nghị thôi (PM cho mình nhe).

Hạng B2
3/6/07
112
0
0
paris

5l/100km gần bằng xe hơi rồi còn gì,con này mà các bác dám phi tới 70km thì ớn wá .LX có đặc diểm chạy chậm thì rung dữ lắm
phi tới 70 là chiện nhỏ như con thỏ bác. em còn phi em LX 125 của em len 100 trên hightway . em thề đó :D:D