Tập Lái
20/12/17
4
2
3
38
Có nghĩa là ta đã muốn thu và đã quyết thu nên đã xây xong cái trạm thu phí và đã thu thử nghiệm.
Thế mà bọn Nhật, bọn Úc lại dùng cái quyền lực mềm ấy đề nghị ta ngưng thu.
Cuối cùng là ta phải ngưng thu vì cái quyền lực mềm ấy, dù cố biện minh rằng chỉ thu cho cái bảo trì đường hầm chứ ko thu phần xây dựng, cũng ko được thu.
Ôi! Đúng là cũng nhờ cái quyền lực mềm ấy của bọn tư bản mà ta đã chia sẽ gánh nặng cho dân!
Đáng mừng lắm thay!
Dân ta có nên ước ao cái quyền lực mềm ấy phát triển???
OK man!

• Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
13/2/06
371
265
63
Cần Thơ
Vậy lý do gì mà khi phía Nhật, phía Úc yêu cầu ta ngưng thu phí thì ta ngưng ngay? Ko thí điểm gì hết?
Lý do của mấy anh hùng bàn phím chứ làm gì có. Bác đọc lại mấy trang trước em có nói rồi đó.

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Bọn khỉ đột chúng rất ngu và lười tư duy, nhưng chúng chúng rất giỏi trong nghề chăn dắt và “bào” của dân. Túm lại là chúng ăn của dân ko từ mọt thứ gì

Tập Lái
16/4/12
48
5
8
Bọn khỉ đột chúng rất ngu và lười tư duy, nhưng chúng chúng rất giỏi trong nghề chăn dắt và “bào” của dân. Túm lại là chúng ăn của dân ko từ mọt thứ gì
Bác chỉ được cái nói đúng!

Hạng C
9/5/08
852
304
63
cái câu bác nói nghe quen quen của 1 lãnh đạo nào từng nói, chắc nay lãnh đạo này về vườn rồi!?
"Họ ăn của dân không từ một cái gì"
Họ có phải yêu quái ko mà ghê ghê