Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
ở VN lúc nào cũng có nghịch lý, nên người VN luôn nghịch ngợm,

Hạng B2
30/11/07
189
5
18
Có rất nhiều cá nhân và Forum - báo mạng khác đã Copy bài của tôi từ OS này hoặc trên Facebook và chỉnh sửa lại theo ý họ cho cực đoan hơn, đố kỵ hơn ....Xin cảnh báo các bạn có thấy các bài viết đó thì không phải là ý của mình nhé, các bài đó diễn đạt lại sai với ý của mình nhé...bài của mình ý như nào thì các bạn hãy xem lại trang 1.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
modles nói:
Có rất nhiều cá nhân và Forum - báo mạng khác đã Copy bài của tôi từ OS này hoặc trên Facebook và chỉnh sửa lại theo ý họ cho cực đoan hơn, đố kỵ hơn ....Xin cảnh báo các bạn có thấy các bài viết đó thì không phải là ý của mình nhé, các bài đó diễn đạt lại sai với ý của mình nhé...bài của mình ý như nào thì các bạn hãy xem lại trang 1.
họ đã làm điều đó như thế nào???????? mission imposible:D:D:D:D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/11/13
5
0
0
Vì thương hiệu cao và chất lượng tốt, bản thân tôi cảm thấy Honda nhàm chán, nhưng mỗi khi chạy xe Honda vẫn thấy thuyết phục về gia tốc so với các hãng xe khác cùng phân khối!...

Hạng B2
30/11/07
189
5
18
CHIEUCUONG nói:
modles nói:
họ đã làm điều đó như thế nào???????? mission imposible:D:D:D:D:D:D:D

Cụ thể là nick Ong gia kho tinh bên Vitalk đã trích những bức ảnh về giá bán thật của X9, Sh2008, Epicuro bên Anh và Đức của em rồi nói là "tất cả những người chạy Sh đều không sáng suốt và những lời bình "lựng" của bác ấy có gì đó quơ đũa cả nắm và cực đaon, ganh ghét với Sh, còn bài gốc của em ở trang 1 và bên Facebook không hề nói như thế,cá nhân em cũng thích Sh nhưng chỉ thấy cái giá vô lý thôi anh Cường. Em còn nói là em ngưỡng mộ những người thành đạt , điềm đạm chạy Sh nữa..........

Hạng B2
30/11/07
189
5
18
Tiêu đề dùng chữ "Xấu đau đớn" thì quả hơi quá lời, nói Honda thiết kế trung tính - đơn điệu thì đúng hơn (mà điều này thì phù hợp nhiều người dân hơn, nhất là người Việt mình thường dị ứng với các tỷ lệ phá cách và thể thao).

Hạng F
22/10/09
8.170
30.383
113
so với Yamaha, Suzuki thì Honda vẫn đẹp hơn dù máy móc, dàn nhựa có khi còn kém hơn