Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Dân này thường tiền ko nhiều bằng dân đâm đầu vô Fortuner.

Đi Fortuner vậy chứ toàn trả tiền mặt để trong giỏ đệm, chứ ko phải kiểu trả trước 2 3trăm, rồi ngồi nhà chờ thấy mẹ ( ngân hàng giải ngân ) mới đc lấy xe.

Kakaka... e đùa tí.
Kiểu như: chắt mót, vơ vét hai bên nội ngoại mới cash only full tiền trong giỏ đệm hả bác!!? Đừng lấy bụng ta suy bụng người.

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Đơn giản nó đáp ứng đủ cái j ng ta cần. Thực sự mà nói ít ng biết xe mình có mấy túi khí lắm. E từ lúc chịu khó vào os mới quan tâm xe mình có mấy túi. Có mấy ô đi mua xe cũ xem xe còn túi khí hay ko đâu, nhiều xe bị nổ rồi nó thành cái hộc cứ tưởng hộc để đồ.
Xe chạy bồng bềnh cũng ko sao vì đường xấu ko chạy nhanh đc, đi đường xấu lại êm. hehe
Phần lớn người VN mua xe cũng giống như bác ngàu xưa ấy, mua xe mà không xem đánh giá, không lái thử, không tìm hiểu công nghệ option. Vì biết ít nên "cái người ta cần" cũng ít như bác nói.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
trình độ dân trí VN còn thấp nên vậy thôi. khi mua xe vẫn chưa coi trọng sự an toàn, nếu mua cho thuê vẫn chưa coi trọng an toàn của khách thuê. khoảng 10-20 năm nữa chắc sẽ khác

Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Người Việt mình rất thuỷ chung và an phận. Bị phản bội, lừa gạt mà cứ lao đầu vào như thiêu thân. Mu X rất tốt nhưng Isuzu chưa hiểu dân VN.
Tôi đây sống mấy chục năm trên cõi đời này nhiều khi cũng chưa hiểu chính tôi nữa, nói chi là anh ấy.

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Dễ ẹc vậy mà cũng hỏi. Vì bị các bố dìm quá mức nên phản tác dụng. Mấy bố dìm nhẹ thôi hay khen nhiều vô doanh số mới giảm.

• Like
Reactions: Phadu and bl3399
Tập Lái
19/2/14
21
22
3
cũng may nó chưa giảm, nó giảm thì mấy anh cùng mâm chắc đói luôn. Mấy a kia thì options an toàn kia tưởng đâu sẽ được ưu ái, nhưng với For thì cứ cao to đen hôi nhìn hoành tráng là cháy hàng luôn.

• Like
Reactions: QT75
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Người Việt mình rất thuỷ chung và an phận. Bị phản bội, lừa gạt mà cứ lao đầu vào như thiêu thân. Mu X rất tốt nhưng Isuzu chưa hiểu dân VN.

Nói vậy Đông Nam Á + Úc cũng thủy chung và an phận à. Fortuner và Vios cũng bán ào ào.

• Like
Reactions: bl3399
Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Có tiền cũng chẳng bao giờ mua toy chứ đừng nói đến thánh lật này.
Bây h chưa có tiền nên nói vậy. Tới lúc có tầm 1ty bạn sẽ suy nghĩ khác, đâu biết trc điều j. Với lại bây h Toyota cũng cải tiến khá nhiều rồi đấy chứ

• Like
Reactions: Bandy2810
Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Em không bất ngờ về doanh số Fortuner, nhưng bất ngờ về con Mu-x. PR rất hoành tráng, đi cực tiết kiệm (1,15 lít/100km) các thứ đều hơn fortuner kể cả giá bán nhưng lại rất ít người mua? Thấy những người đã mua, đã được lái thử khen nức khen nở thế mà em nó vẫn lẹt đẹt?
Bác có nói quá k đó, hơn 1l/100km ah. Ảo quá