Tags
odo
Hạng B2
27/3/16
113
158
43
dự là sắp có đại chiến thế giới .:3dnon: lót dép hóng thôi . chiến tranh oto nhật - hàn sắp sảy ra
- Bản chất con người là cố chấp . luôn bảo vệ cái tôi của mình .
- nên ông nào mua xe hàn thì chưởi ong nhật ngu bỏ tiền nhiều chẳng có option gì .
- ông nào mua xe nhật thì chưởi mấy ông hàn . 10 -15 năm làm sắt vụn
- Túm lại không có hồi kết :3dlacdau: tui khoái hàng mỹ . obama vô dịch . dòm chiếc force one là khoái rồi

Hạng B1
14/4/15
60
82
18
33
Bữa cũng có bài a nào chạy dịch vụ k3 1 năm trên 100.000km ak. E quên mất r. Xe bền 1 phần do ng. Nhug k thể bằng xe Nhật là cái chắc r. Nhưng so sánh chênh lệch giá/ ốp sần/ phục vụ nhu cầu an toàn cho con người thì xe hàn k hề kém cạnh. Chứ có tai nạn túi khí k bung, hay qua it, k có cân bằng,v.v... Thì bền để làm j khi mất mạng bà nó r :(

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Nếu chạy dịch vụ thì xe hàn khóc ngay. Nhưng chạy gia đình thì xe hàn vẫn ok. Bảo đảm chạy 150k km giờ xe nào chả chạy được. Mà gia đình chạy trên 10 năm mới đạt được 150k km.
Em ngồi taxi vios hay inova nhòm km toàn trên 400k. Khiếp thật
Em đang chạy rio hàn xẻng. Nhưng em vẫn coi toy là chiếc xe cực bền. Tiếc là giá hơi cao so với các xe khác cùng phân khúc. Ít óc sần ơn. Rio của em chắc cũng phải đi được 150k km chứ nhỉ. Vậy chắc phải 15 năm em mới đạt được số đó. Nên cũng chả phải băn khoăn gì

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Bền quá 1 phần vì nó không có gì để hư + chất lượng linh kiện nó thiết kế ra bền hơn các loại xe khác rất nhiều.

Ậy, bác phải thêm 1 câu. Tại sao cái nó có nó cũng không chịu hư. Có ai nói mới mua xe Toy vài năm mà phải thay cả bộ máy lạnh đâu, chỉ có mấy bác xe Hàn thay cả bộ xong lên khen bảo hành tốt --> thay xong nó hư tiếp lúc đó đã hết bảo hành thì cắng răng :)

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
View attachment 472138
Vừa rồi có cái clip Toyota bên Mẽo chạy tới 1 triệu 6 trăm ngàn KM, em cũng đóng góp vào hình ảnh ODO của xe Toyota với số KM tương đối nhiều nhiều ở Việt Nam, em thấy bền vãi. Có bác nào có ảnh ODO khủng hơn của xe Toyota hay của hãng khác (nhất là xe Hàn) thì up chơi cho mọi người chiêm ngưỡng nhé, xem coi có phải chỉ mình Toyota bền không.[pagebreak][/pagebreak]

Xe mới chạy dc 3 tuần cày bừa liên cục ạg

Bác chủ bá đạo quá, mới 3 tuần làm luôn 1 vạn rồi.

Hạng D
15/11/13
3.849
4.670
113
Nếu chạy dịch vụ thì xe hàn khóc ngay. Nhưng chạy gia đình thì xe hàn vẫn ok. Bảo đảm chạy 150k km giờ xe nào chả chạy được. Mà gia đình chạy trên 10 năm mới đạt được 150k km.
Em ngồi taxi vios hay inova nhòm km toàn trên 400k. Khiếp thật
Em đang chạy rio hàn xẻng. Nhưng em vẫn coi toy là chiếc xe cực bền. Tiếc là giá hơi cao so với các xe khác cùng phân khúc. Ít óc sần ơn. Rio của em chắc cũng phải đi được 150k km chứ nhỉ. Vậy chắc phải 15 năm em mới đạt được số đó. Nên cũng chả phải băn khoăn gì
Ngày trước trước khi có Vios taxi toàn chạy Daewoo Lanos (Aveo bây giờ) và Kia Pride, Matiz đó bác, cũng trâu bò chày cối như ai thôi. Thậm chí bây giờ mấy con đó hoàn lương vẫn còn có người mua kìa.

Hạng D
22/12/09
3.139
18.321
113
Thái Bình
Ai nói toy không hư, em chạy innova đến 180k km thì xì bơm nước, xì ống dẫn van hằng nhiệt, thay ron nắp quy lát 3 lần, phuộc trước sau là dễ hỏng nhất, liệt công tắc bật pha, vỡ chén đỡ chân cần số, chết bơm xăng. Sửa qua loa, bán cho cò, cò tour lại còn 78k km, bán cho một thím mang về quê cày dịch vụ tiếp

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Ngày trước trước khi có Vios taxi toàn chạy Daewoo Lanos (Aveo bây giờ) và Kia Pride, Matiz đó bác, cũng trâu bò chày cối như ai thôi. Thậm chí bây giờ mấy con đó hoàn lương vẫn còn có người mua kìa.
Nhưng vẫn phải công nhận toy cày cuốc dịch vụ tốt hơn pác ạ