Tập Lái
29/5/12
9
0
0
Bác gì đó ơi!
load ảnh quá chậm. bây giờ cái cổ của mình nó cao thêm được vài centi rùi.
resize ảnh lại cho nhẹ để up cho nhanh và xem cũng sướng
có con CC để vi vu Đà Lạt thì ... sướng nhất rùi còn gì, niềm mơ ước của nhiều người đó.
Mình cũng từng lái thử con CC nhưng chưa cảm nhận được nhiều, mong bác chỉ bảo thêm

Hạng B2
23/5/12
441
0
0
chuc mung bac sap co ''rong con''
chuyen du hi DL cung CC hap dan nhi, nghe ma phat them.
mà ne, bác này tí nữa là bị tui BM nó dụ roai? mất một fan CC. may mà níu được.
Bác thấy lợi hại CC chưa? Tôi chắc là bác vẫn chưa thử nghiệm một số tính năng trên xe. hôm nào gặp mách thêm. lại ghiền.
Nhờ bác mở rộng fan trên nhánh Bìnhphuoc nhé, cần hỗ trợ ''lau'' xe thì ới. kaka
cheers!

Tập Lái
23/5/12
13
0
0
Bác chọn chiec CC trắng này là quá chuẩn, kiểu dáng đẹp lại rất sang trọng. Cứ cuối tuần 2 vợ chồng lái em CC này dạo phố thì còn gì bằng...chúc mừng bác

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
DSG box nói:
chuc mung bac sap co ''rong con''
chuyen du hi DL cung CC hap dan nhi, nghe ma phat them.
mà ne, bác này tí nữa là bị tui BM nó dụ roai? mất một fan CC. may mà níu được.
Bác thấy lợi hại CC chưa? Tôi chắc là bác vẫn chưa thử nghiệm một số tính năng trên xe. hôm nào gặp mách thêm. lại ghiền.
Nhờ bác mở rộng fan trên nhánh Bìnhphuoc nhé, cần hỗ trợ ''lau'' xe thì ới. kaka
cheers!
Ah! Cái vụ lau xe này nghe hơi bị quen nha.... Co phải bác Thanh ko? Hehe, vậy khi nào rãnh bác chỉ em vài tính năng mới nha. Em vẫn chưa nghiên cứu hết cuốn hướng dẫn sử dụng. Kêu em Hồng bên bác dịch nguyên cuốn cho em, mà em ấy "ứ" chịu. Hoho...

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
tanphat nói:
nhattbp nói:
tanphat nói:
Lâu quá ko gặp a Nhã, lại gặp đúng bữa a ở trên Đà Lạt. Hôm đó vừa chạy xe vào quán là e đã thấy con CC rồi, liếc sơ 1 vòng rồi mới liếc cái biển số ... hơ hơ người quen mà, haha :D Dạo này a mập ra khác hẳn hồi xưa, nhìn phải mất 3 giây mới nhận ra :D

Anh em mình củng gần 10 năm không gặp còn gì. Hôm đó anh đang vội vì có hẹn, chứ không kéo em đi làm vài chai cho ấm với anh. Em lập gia đình chưa?
Chưa lập gia đình anh, em về Chơn Thành cũng ít, anh lại ở bên Đồng Xoài nên chắc cũng khó gặp nhau. Nhưng mà ở SG thì e ở thường xuyên, khi nào xuống bảo dưỡng xe a gọi e nhé, lâu quá ko gặp chắc cũng nhiều chuyện để nói lắm :D
Ok em, khi nào xuống SG anh sẽ gọi cho em. Anh em mình lài vài chai ngày hội ngộ nhá.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Xe đẹp, chỉ ghét 1 cái là ko co xenon thôi, xenon nữa là hoàn hảo đó bác

Hạng B2
23/5/12
441
0
0
toi khuyen bac nen ton trong thiet ke cua hang,
neu do duoc thi hang da tu van cho bac oai.
VW quan ly chat che lien quan den cac coding cua cac chuc nang tren xe.
bac dung nang cap de roi mat tien vo toi va.
noi chung xe bac nhu the la hoan hao oai.