Hạng D
2/7/17
1.564
2.050
113
44
Này là đường ưu tiên xe 4 bánh nè. Quê tui hay gọi là đg cao tốc, là tốc độ không được cao nha các bạn.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
3/7/20
269
862
93
40
Nếu cao tốc 2 làn hẹp lép như thế này được khởi công và hoàn thành sau 2-3 năm như dự kiến thì thế nào cũng ăn gạch, ăn chửi sấp mặt. Bởi thế, cho nên cao tốc này phải đình trệ hơn 10 năm, và như chúng ta đã biết cả nước hân hoan, người dân mừng trào nước mắt khi biết dự án sắp hoàn thành sau ngần ấy năm chờ đợi.
Cũng là cái kết, mà nhà nước ta làm cho cái kết nó viên mãn, hợp lòng dân. Điểm 10 nhà nước ơi

Hạng D
22/12/09
3.139
18.347
113
Thái Bình
Qua năm nó đóng 1 làn lại để thi công mở rộng đường kotex cho các anh vừa lòng, lại nhào ra cuốc lộ mà bò

Hạng F
22/7/13
8.983
40.282
113
Nếu cao tốc 2 làn hẹp lép như thế này được khởi công và hoàn thành sau 2-3 năm như dự kiến thì thế nào cũng ăn gạch, ăn chửi sấp mặt. Bởi thế, cho nên cao tốc này phải đình trệ hơn 10 năm, và như chúng ta đã biết cả nước hân hoan, người dân mừng trào nước mắt khi biết dự án sắp hoàn thành sau ngần ấy năm chờ đợi.
Cũng là cái kết, mà nhà nước ta làm cho cái kết nó viên mãn, hợp lòng dân. Điểm 10 nhà nước ơi
Quá khen rồi a! Tôi đánh giá cao ý kiến, cũng như khích lệ của bác, và cũng ko quên nhắc nhở các bác phải đóng góp và thực hiện thuế đầy đủ để chúng tôi tiếp tục xây những đường cao tốc 3-4 làn … “chỗ khác” cho bò đi nhé. :D