Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
đúng là bãi này khó chịu nhất đó, kế tiếp là kumho, nhưng chạy cẩn thẩn là lấy trừ hao 1 chút là ok.
Vạn Hạnh khi chạy các bác mở cửa ra, đỡ chóng mặt.

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
View attachment 2351153

Trong các hầm xe, tầng xe trong thành phố, thì Vạn Hạnh mall với đường lên thuộc loại khó chịu nhất. Cứ xoay tròn nên dể gây cảm giác chóng mặt, và bố trí dở nhất là vị trí lấy thẻ xe lại nằm ngay đầu tầng 3M, khi xe đông sẽ phải áp dụng bài thi ngừ̀ng xe giữa dốc.

Nhìn trên tường thấy khá nhiều dấu va quẹt chứng tỏ đã có nhiều bác tài đau đầu rồi, các bác đi SUV lớn, bán tải nên chú ý hơn.

Còn mình thì thấy Garden Mall (Thuận Kiều cũ), lối để xe hơi là âm ưu và chật hẹp sao đó.

• Like
Reactions: tuyettinhca
Hạng B1
14/6/14
76
78
18
35
Trung tâm này có j hot vậy anh em. Mình ở tỉnh nên ko bít

Hạng F
29/10/16
11.587
22.242
113
Pháp
nếu tài mới mà vào đây chắc cũng vã mồ hôi vì phải áp dụng bài thi dốc cầu (nếu đi MT)
Không đâu, bây giờ có các xe mới MT có hệ thống nầy bác à, không chỉ có AT mới không tuột.
Khi dừng trên dốc
- nhả và nhấn vài lần thắng sẽ cao lên và cứng, xe sẽ đứng lại trên dốc
Khi bắt đầu đi
  • đạp côn, vào số
  • nhả thắng qua ga (không tuột trong 2 giây) và nhả côn

Hạng F
3/10/15
9.840
12.114
113
Chưa đi nhưng thế thì Vạn Hạnh Mall này hạng nhì rồi.
Hạng nhất là chỗ hầm xe Sheraton, chạy vào chạy ra đều sợ vãi hết cả cu kẹc
Khổ ghê không thể rộng thêm tí nữa được sao.

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
14/8/17
22
16
3
39
View attachment 2351153

Trong các hầm xe, tầng xe trong thành phố, thì Vạn Hạnh mall với đường lên thuộc loại khó chịu nhất. Cứ xoay tròn nên dể gây cảm giác chóng mặt, và bố trí dở nhất là vị trí lấy thẻ xe lại nằm ngay đầu tầng 3M, khi xe đông sẽ phải áp dụng bài thi ngừ̀ng xe giữa dốc.

Nhìn trên tường thấy khá nhiều dấu va quẹt chứng tỏ đã có nhiều bác tài đau đầu rồi, các bác đi SUV lớn, bán tải nên chú ý hơn.

Do mấy a kiến trúc sư não ko lớn nên thiết kế ko dc lớn. thông cảm tầm nhìn có giới hạn. tầm nhìn cái lối lên xe nó sao thì kiến thức mấy a ấy nhiêu đó.