Hạng C
8/10/11
587
545
93
Lên tới nơi hoa hết cả mắt, quên luôn vụ chụp số tầng, xong ra tìm tầng nhứt đầu thêm lần nữa, khó nhớ bỏ bu, k như takashimaya.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Chỗ này cỡ như Camry thi không vấn đề gì nhưng xe 7 chỗ cỡ lơn 1 chut thì cần cẩn thận 1 chut. Nhất là lúc xuống vì cua gắt mà lane hẹp. Cứ bị cạ sườn 1 lần là có kinh nghiệm liền...
nếu tài mới mà vào đây chắc cũng vã mồ hôi vì phải áp dụng bài thi dốc cầu (nếu đi MT)
Tôi đi FE 7c MT đời cổ , chạy chú ý quan sát thì ổn, tuy hơi nhức đầu vì đường xoắn ốc. Đường có độ dốc nhỏ nên ngừng xe giữa dốc không khó.

Tập Lái
11/8/19
13
10
3
37
Đi quài có chi đâu cà!?
Nếu xe bác dài một tí đi sẽ thấy rất khó chịu, em từng bị quệt ở VH Mall nên em cùng chung cảm giác với bác chủ. Khi xuống hầm cảm giác xoay vòng vòng nên dễ bị mất phương hướng và thế là quệt hông (em đi bán tải )

• Like
Reactions: tcrazy
mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Nếu bác nao có chạy lên tầng gửi Thuận kiều plaza cũng nên cẩn thận chút. Chỗ đí chạy xuống không tập trung cũng dễ bị cạ lắm

Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
Nếu xe bác dài một tí đi sẽ thấy rất khó chịu, em từng bị quệt ở VH Mall nên em cùng chung cảm giác với bác chủ. Khi xuống hầm cảm giác xoay vòng vòng nên dễ bị mất phương hướng và thế là quệt hông (em đi bán tải )
Chạy nhiều phải quen xe chứ bạn, tầng đó xe dưới 9 chổ thôi mà.
A chạy chổ này quen, a đi đèo BL, pren như giỡn thôi.

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Bác chủ yếu thế nhở, e tài non lái con nissan tera 7 chỗ lên vèo vèo chả cán lươn hay quẹt gì cả, chỉ có lúc xuống xe thì e muốn ói thôi :D:D:D:D:D:D:D

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Không nên đậu trên đó, không có mái che.
qua bãi xe dưới đất trước nguyễn kim ở cạnh bên, bãi có mái che đàng hoàng
Có mái che mà Bạn! Chịu khó chạy vòng vèo lên sân thượng Big C ngã 3 Vtau, thì sướng hơn, không khí trong lành, không gian rộng mênh mông, View có tầm nhìn bao quát thú vị, thử đi Bạn