Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Các bạn thường ít biết rằng các hội nhóm hoạt động trên otosaigon thường đi chơi như thế nào, nói đúng hơn là caravan ra sao, họ thường tổ chức chương trình thế nào, đi ra sao...

[Video] - Hội Civic Club SG đi offline như thế nào tại đảo Bình Hưng

Nay mình có cơ hội tham gia cùng 1 trong những hội nhóm hoạt động được sự bảo trợ truyền thông của otosaigon, tổ chức đi tour caravan, nay mình chia sẻ lại để mọi người có thể hình dung được đoàn hội của otosaigon đi tour ra sao nhé.

Chương trình offline caravan của Civic Club SG

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/4/19
418
341
66
Các bạn thường ít biết rằng các hội nhóm hoạt động trên otosaigon thường đi chơi như thế nào, nói đúng hơn là caravan ra sao, họ thường tổ chức chương trình thế nào, đi ra sao...

Nay mình có cơ hội tham gia cùng 1 trong những hội nhóm hoạt động được sự bảo trợ truyền thông của otosaigon, tổ chức đi tour caravan, nay mình chia sẻ lại để mọi người có thể hình dung được đoàn hội của otosaigon đi tour ra sao nhé.

Chương trình offline caravan của Civic Club SG

MÌNH CHỈ ƯỚC ĐC 1 LẦN THAM GIA CÙNG HỘI , VÀ ĐƯỢC CỤNG LY CÙNG TÁC GIẢ BÀI VIẾT NÀY...

Vạn Sự Tùy Duyên
7/1/20
29
32
13
Đến hẹn lại lên, Vịc 1 năm 2 lần đều đều, chuyến này vui và thành công quá sức,...lần nào cũng xin anh Hiệu Chảng đi mà ảnh không cho, ta hặn! @TuPhuongTMH
p/s: Nghĩ mà tức cái LỒNg ngực, mình cũng có xe cùng hãng Honda chạy theo đoàn đẹp qá chời qá đất....Mình đi Wave! :D

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Các bác hội Civic tổ chức chỉn chu và nhiều hoạt động ý nghĩa hay quá!

Hội Kia Sorento Friends Club (SoFC) bên mình cũng chơi với nhau hơn 6 năm qua, 1 năm cũng đi 4-5 chuyến Caravan kết hợp từ thiện nhưng Phải Học Hỏi nhiều điều hay từ các bác Civic!

Tiếc dịch hủy giờ chót chuyến Caravan 29.7.2020 Đón Hè nhưng xem bài các bác thấy không khí sôi động có niềm tin sớm hết dịch lại rong ruổi, thêm năng lượng tích cực ạ!
Xin Cảm ơn các bác Civic và bài viết quá chất lượng và quay clip công phu!!!