Tập Lái
19/12/12
31
3
8
Tặng quà bạn đọc chia sẻ video giao thôngTừ ngày 17/6/2013 đến ngày 17/7/2013, độc giả chia sẻ video sẽ có cơ hội nhận quà từ chương trình "Tặng quà bạn đọc chia sẻ video về giao thông” do VnExpress và Hãng camera hành trình VisionDrive – Hàn Quốc phối hợp tổ chức.Nội dung video là những chuyện về giao thông xảy ra trên đường do bạn đọc ghi lại được từ camera hành trình hoặc từ máy quay cá nhân. Video thể hiện theo định dạng video phổ biến như MP4, FLV, AVI, WMV... không bắn chữ hoặc logo. Bạn đọc chia sẻ gửi kèm thông tin về thời gian, địa điểm quay video, cùng lời bình ngắn gọn, rõ ràng, dễ hiểu.

Sản phẩm camera hành trình VD 9000 FHD của hãng VisionDrive – Hàn Quốc được dùng làm quà tặng cho độc giả. Ảnh: VisionDrive

Những video giao thông chia sẻ sẽ được chọn đăng trên trang Bạn đọc của VnExpress. Mỗi tuần, ban tổ chức chương trình sẽ chọn ra 1 video ấn tượng nhất để trao quà tặng. Mỗi phần quà là 1 bộ camera hành trình VD 9000 FHD của hãngVisionDrive. Video chia sẻ gửi về email [email protected][/b] hoặc Tác giả chịu trách nhiệm hoàn toàn về bản quyền video do mình chia sẻ. Quà tặng mỗi tuần sẽ được trao tại tòa soạn VnExpress ở Hà Nội và TP.HCM.

Nguồn: [url='http://vnexpress.net/gl/ban-doc-viet/video/2013/06/tang-qua-ban-doc-chia-se-video-giao-thong/']http://vnexpress.net/gl/ban-doc-viet/video/2013/06/tang-qua-ban-doc-chia-se-video-giao-thong/[/url]

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/2/11
586
6
18
BH
Đã có camera hành trình rồi, giờ tặng thêm cái nữa thì phải mua thêm cái xe nữa hả bác.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
lega nói:
Đã có camera hành trình rồi, giờ tặng thêm cái nữa thì phải mua thêm cái xe nữa hả bác.
Gắn quay phía sau đó bác. Có thể gắn dưới gầm, bên hông xe thêm nếu nhà có điều kiện.

Hạng B2
17/9/10
404
37
28
hdtoan nói:
lega nói:
Gắn quay phía sau đó bác. Có thể gắn dưới gầm, bên hông xe thêm nếu nhà có điều kiện.
Gắn sau xe quay lại cảnh XXX đang ăn bẩn

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
canhcua5tht nói:
hdtoan nói:
lega nói:
Gắn sau xe quay lại cảnh XXX đang ăn bẩn
Lúc đó khối ông sẽ bị "lên dĩa", lấy ai duy trì TTGT hả bác???

Tập Lái
19/12/12
31
3
8
Em thấy trên VnExpress có nhiều video giao thông, đâu có phải mỗi do camera hành trình ghi đâu. Mà chương trình này cũng không nói tới việc bắt buộc phải ghi hình bằng camera hành trình mà

Tập Lái
19/12/12
31
3
8
lega nói:

Nếu bác chung thủy với em camera cũ mà được tặng em mới thì nhớ alo em nhé, đỡ mất tiền mua xe :)

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Bác nào dư thừa mứa cam thì cho em xin cái cũ cũ về gắn xe CỎ nhà em với