Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
[Video] Khám phá trung tâm dịch vụ 5 sao của Lexus Sài Gòn

Vào thị trường Việt Nam được 3 năm, nhưng hiện nay Lexus chỉ mới có 1 trung tâm dịch vụ tại thành phố Hồ Chí Minh. Điều này hoàn toàn có thể hiểu được là vì Lexus quan tâm về chất lượng nhiều hơn số lượng. Một lần đến với trung tâm dịch vụ của Lexus chúng ta sẽ hiểu vì sao chất lượng của họ xứng tầm 5 sao, từ cơ sở hạ tầng, đến dịch vụ và cả con người. Nếu các bác vẫn chưa tin thì mời các bác cùng khám phá showroom của Lexus tại TP.HCM với bác Tâm Phan trong đoạn clip sau.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/8/14
115
17
18
40
Người Việt Nam phần nhiều vẫn còn chọn các mẫu xe phổ thông thì lexus có 1 trung tâm dịch vụ là phải rồi =)). Nhưng đúng là 5* thì nhìn chất cbn lừ bác ạ.

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
đúng là đáng đồng tiền bát gạo dù xe giá nó mắc quá so với mấy thằng cùng phân khúc :D

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Riêng cái này e đồng y là dịch vụ của Lexus rất đẳng cấp từ phòng chờ cho đến bộ phận bán hàng chỉ có điều là nhân viên hơi bị chảnh

• Like
Reactions: thaigia and ForFun
Hạng B2
14/7/11
161
7
18
Riêng cái này e đồng y là dịch vụ của Lexus rất đẳng cấp từ phòng chờ cho đến bộ phận bán hàng chỉ có điều là nhân viên hơi bị chảnh

Chính xác lắm bác ơi!!!!

Mình tình cờ đọc cái trên Fb của 01 sale:
"Các anh chị ơi, Lexus Sài Gòn chính hãng bên em chỉ có duy nhất một giá niêm yết, và bán đúng giá niêm yết, và xuất hoá đơn cũng đúng giá niêm yết luôn, không hề có giảm giá hay thương lượng giá. Nên em xin khẳng định giá đàm phán của website trên là hoàn toàn không đúng và không được áp dụng tại đại lý Lexus chính hãng ạ. Lexus Sài Gòn luôn tạo sự công bằng với tất cả các khách hàng dù mua xe trong bất cứ thời điểm nào. Mong các anh chị tin tưởng và tiếp tục ủng hộ em ạ. Em cảm ơn các anh chị. http://vnexpress.net/interactive/2016/bang-gia-xe#Lexus;all"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Xem phần đầu clip nghe bác Tâm giới thiệu và nhấn mạnh về "con người ở Lexus" nhưng xem hết thì em cũng chẳng biết "con người ở Lexus" là như thế nào? :D Vì có nghe được họ nói hoặc hướng dẫn gì khách hàng đâu, toàn là do bác Tâm khẳng định :D. Còn nhớt cũng giới thiệu là cao cấp hơn, nhưng em cũng ko biết Lexus cho chạy được bao nhiêu km? (ví dụ nhớt Mer là 8000km, vậy mới cao cấp chứ :D). Túm lại, em biết rằng mua xe đắt tiền thì đương nhiên dv phải hơn xe bình dân rồi, nên em mới hóng xem clip, nhưng em thấy cũng tương tự (qua clip này) như Toy BT bên cạnh...:D