Tập Lái
1/9/16
20
1
3
40
Nhớ cách đây khoản chục năm thuê xe Isuzu HL đi SG . Về nhà là nhứt cả đầu.
Chục năm trước mà so với giờ thì ko fair lắm bác ơi. 1 năm là đã khác rồi, bác nhìn Apple đi, chục năm trước nhìn ẻm cũng thấy ghia. Sau quyết chí cải tiến mà giờ ai cũng cuồng đấy thôi. Huống hồ Isuzu là đã có lịch sử cả 100 năm, nổi tiếng bền, và hàng Nhật thì thiết kế khá ổn, ko làm màu mà chất.

Tập Lái
29/10/15
16
5
3
57
Bác nào đã chạy qua Pajero sport số sàn (Máy dầu) và Mux số sàn cho nhận xét đi, cảm giác lái? độ thoải mái? đừng nói về giá trị thương hiệu, giá trị bán lại sau xử dụng, thực dụng thôi, giá trị xử dụng như thế nào? có đáng đồng tiền bát gạo ko?

Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Ra show room chạy thử đi bác ơi. Em chưa chạy thư Pajero nhưng em đã chạy Mu-x. Về độ ồn thì em nó cách âm rất tốt về mình làm thêm rom abcd phủ gầm 4 hốc bánh xe là im ru như xe sang. Hệ thống treo hoạt động êm ái em lên dốc cầu tốc độ 90km/h không đạp thắng mà xe không có bồng bềnh gì hết rất đầm luôn. Lúc tăng tốc hơi ì chắc có lẽ đặc trưng máy dầu. khi bác chạy 100km/h thì xe im re tưởng như mình chạy có 60km. Đó là vài cảm nhận của mình đối với Mu-x. Nếu bác nào không tin có thể ra showroom chạy thử. Về giá trị sử dụng và giá tiền em này và độ bền. Chắc phân khúc không có xe nào bằng được.

P/S Em chạy bản 2.5MT đồng hồ báo 6.4l/100km.

• Like
Reactions: nghien_oto
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Cá nhân em thấy thì với lợi thế ở giá bán, con mu-X của Isuzu hướng đến nhóm đối tượng mua xe để phục vụ chủ yếu cho mục đích kinh doanh, trang bị tiện nghi an toàn tốt, động cơ diesel bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu. 5 màu cá tính, ai thích màu sang chảnh này kia thoải mái lựa nhé
Kinh doanh dịch vụ hay phục vụ gia đình cũng thế thôi. Nhìn ngon quá, có tiền là em quất luôn máu nó lên não rồi.

• Like
Reactions: nghien_oto