Hạng C
12/6/09
844
7.476
93
Bạn bè nó thấy mình "Ngu" nó chửi thôi bác!
Em cũng muốn được "ngu" như thế mà chưa được đây bác.
Nói chứ em mê dòng này lắm mà chưa đủ lúa.

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
:p túm lại là năm sau mà vẫn giữ nguyên cái giá trên Trời thì nên chuẩn bị cuốn gói về Nhựt Bổn đi. Ai mà thèm mua.
Vẫn có khách mua và chẳng việc gì phải cuốn gói bác ợ :D
Chắc bác nghĩ 2018 giá sẽ sẽ giảm xe sẽ giảm sâu lắm àh? bớt mơ mộng đi, kkkk

Hạng D
Theo kinh nghiệm của em thì khách mua Subaru toàn những người thành đạt, cực giàu, tài chính vững chắc, am hiểu về xe. Chứ đi Subaru thì hay bị bạn bé chửi và khi muốn bán lại thì ko lăn tăn lời lỗ, bán gấp thì ít "lái" nào dám thu nên phải từ từ mà bán :D

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Mua xe để đi ở VN thì Subaru là tốt nhất vì không phải nghĩ, am toàn nhất trong các loại xe, cảm giác lái tốt nhất, không phải giữ khi đi vào đường semi ofroad, xe xấu không cần lo nhìn xem xe có cũ không có lỗi mốt không, không ai có ý định bán lại ( chỉ mua thêm) nên khỏi lo lời lỗ..không lo bị vặt đồ vì trộm chả bán đưởc cho ai, MIV+ bảo hiểm trả đồ mới hết..thực sự tôi không tìm thấy lý do gì mà nguời ta không mua Su để ..đi xe.

• Like
Reactions: Hoàn Béo
Hạng D
14/5/08
2.536
21.200
113
Mình mua Subaru chỉ vì tiếng "đồn" an toàn nhưng phải công nhân mấy anh em Subie VN chịu chơi

[Video] Thành viên Otosaigon cảm nhận Subaru Outback 2017

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Mua xe để đi ở VN thì Subaru là tốt nhất vì không phải nghĩ, am toàn nhất trong các loại xe, cảm giác lái tốt nhất, không phải giữ khi đi vào đường semi ofroad, xe xấu không cần lo nhìn xem xe có cũ không có lỗi mốt không, không ai có ý định bán lại ( chỉ mua thêm) nên khỏi lo lời lỗ..không lo bị vặt đồ vì trộm chả bán đưởc cho ai, MIV+ bảo hiểm trả đồ mới hết..thực sự tôi không tìm thấy lý do gì mà nguời ta không mua Su để ..đi xe.
Bác nói như đúng rồi ấy nhỉ ! Mua xe để đi xe .... Kakaka ! Cơ mà em lại thấy dân Subie chăm xe như con, giữ xe như mả tổ... độ xe như mấy thằng điên ! Trước đây nhìn xe Subaru xấu thiệt, nhưng bây h em thấy đẹp đấy chứ. Giá xe nhập nguyên chiếc mắc là đúng, nhưng để nó đáng đồng tiền thì đừng nên cắt bớt những tính năng an toàn làm nên tên tuổi của Subaru. Tại sao người Việt trả gấp 3 lần để mua 1 cái xe mà chất lượng lại không bằng xe bán ở thị trường Mỹ ?! MiV bán cái xe tính ra đâu có kém cái giá nhập xe từ Mỹ về đâu!
Em chỉ tiếc là tại sao MIV không bán cái I-sight cho xe VN ?! Đừng nói là không phù hợp với giao thông ở đây, nó rất an toàn khi đi đường xa.. ( các cụ sale hay ngụy biện).
Cái vụ ngồi trong xe mà cứ nghe tiếng lạch cạch nữa! Hình như rất nhiều xe bị, xe em đi chưa được 1000km mà cũng bị, tuy nó kiu nho nhỏ nhưng thực sự là khó chịu! Không biết có phải do chất lượng lắp ráp xe không được tốt hay không nữa.
Sorry vì có thể làm bác cụt hứng! Em cũng đang chờ thời gian nó trả lời là tại sao lại chọn Subaru đây!

Hạng D
6/4/05
3.604
2.140
113
Tại anh độ xe chưa tới thôi anh @lechikong à hihihi
Neu có cái isight thì em đã ko hun mông container rùi huhuhu