T
TamPhan
Guest
[Video] Tìm hiểu về dịch vụ chăm sóc và làm đẹp cho  “xế yêu” Supagard
Chăm sóc xe đang là chủ đề rất rất “hot” trong ngành xe hiện nay. Người tiêu dùng hiện đang có rất nhiều lựa chọn để chăm sóc và làm đẹp cho chiếc “xế yêu” của mình. Tuy nhiên, trước rất nhiều dịch vụ chăm sóc xe trên thị trường hiện nay thì người tiêu dùng đang băn khoăn không biết chọn địa điểm cũng như thương hiệu nào chất lượng, uy tín. Vì vậy, hôm nay em xin gửi tới các bác Video clip để các bác tham khảo Dịch vụ chăm sóc xe Supagard, một thương hiệu có tiếng tại Châu Âu trong lĩnh vực chăm sóc xe để cùng hiểu hơn về các bước của việc chăm sóc xe.[pagebreak][/pagebreak]

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Cái cần cho anh em đi xe ở trung tâm thành phố là chỗ tút xe trầy xướt thôi. Phủ này phủ nọ chạy ngoài đường thánh phố quẹt cái cũng trầy đem sơn lại.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Cái cần cho anh em đi xe ở trung tâm thành phố là chỗ tút xe trầy xướt thôi. Phủ này phủ nọ chạy ngoài đường thánh phố quẹt cái cũng trầy đem sơn lại.

Đi xe sang có tài xế nó lo rồi anh, việc quan trọng là lúc nào xe cũng phải bóng ... vì họ đánh gía của xe qua cái xe nhen .. :)

• Like
Reactions: han tinh
Hạng D
3/7/14
2.782
10.560
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
em thấy xe mà đi thường xuyên thì hôm nay làm sạch bóng 100%
thì mai đi ngoài đường nó cũng bụi lại 1 lớp

nên nếu ngày nào cũng lau chùi rửa xe thì mệt & tốn tài nguyên quá :(

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đi xe sang có tài xế nó lo rồi anh, việc quan trọng là lúc nào xe cũng phải bóng ... vì họ đánh gía của xe qua cái xe nhen .. :)
Đâu phải ai cũng có tài xế,mà xe mình bị ji mình chịu chứ tài xế lo được gì đâu anh?

• Like
Reactions: blackmagician
Hạng C
31/5/11
510
606
123
Đâu phải ai cũng có tài xế,mà xe mình bị ji mình chịu chứ tài xế lo được gì đâu anh?
Em cũng nghĩ giống bác, xe sạch, bóng, và bảo vệ wax là ngon rồi. Phủ nano rồi các loại thêm em thấy cũng hơi phí, vì lỡ trầy một cái cũng vô đó, mà phủ nano xịn thì giá cũng chẳng rẻ...