Hạng C
19/12/14
760
917
93
Thú thật em xem clip này thấy sợ nhưng nghĩ lại hồi em 22 nên có phần thông cảm. Tuổi trẻ có lúc dại dột hy vọng sẽ sớm nhận ra và qua mau. Cách đây gần hơn 10 năm em tầm 22 cầm lái con RGV độ hồi đó max speed cũng tầm 200 nài trên cung đường từ TPHCM ra Vtau mà thời đó làm gì có bảo hộ hoặc cao tốc như giờ. Có lẽ nhiều AE trên này cũng đã từng trải qua và hiểu. Có những đoạn nhìn lên đồng hồ thấy kịch kim 180 mà phía trước cũng không biết là sắp tới ngã 3.4 hay vật cản gì không. Có những lần thắng cháy lốp vì vật cản bất ngờ. Nghĩ lai mà hãi thật. Hy vọng AE ai cũng bình an và tuổi bồng bột chóng qua, giờ ngồi oto mỗi dịp lễ đi V Tàu thấy mấy em 18-20 chạy kiểu mình hồi xưa mà lạnh toát mồ hôi. Hy vọng sớm có sân chơi cho thanh niên thỏa đam mê tốc độ.
Thì cũng vì đã từng có thời trẩu tre nên giờ mới thông cảm và... chửi đó bác.
Ngày xưa không nghe chửi từ mấy bác già hơn thì mình đã không hiểu ra và sửa sai rồi.
Chứ im luôn thì có khi trẩu tre lại tưởng mình ngon thật mà không chịu sửa đâu bác.
:3danbanh:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Hóng bác đại gia nào có siêu xe Lamborghini hay Ferrari lên cao tốc này test thử, PKL đã lên 300 km/h thì mấy siêu xe đó nhằm nhò gì :D
Đại gia đi siêu xe toàn có rất nhìu $ thì...sợ chít, nên chả dám kéo như PKL đâu bác ui... :p

Mềnh mới đi đường ven biển từ Cà Ná vào Phan Rang ...
các anh PKL đầu tôm muốn thành đầu người thì vào đoạn đường này mà phi .... giúp
Lưu ý, nhớ làm những điều này:

- Các anh đóng tiền cho Tỉnh Ninh thuận nhờ CAGT chốt 2 đầu, dọn trống đường ... các anh và các cơ quan chức năng + người dân tỉnh đều có lợi
- Các anh làm di chúc trước ... thân nhân của các anh và luật sư ... cùng có lợi
- Các anh mua bảo hiểm tại các trại hòm .... bản thân các anh và nhà đòn đều ... hạnh phúc....

- Nhớ tổ chức bán vế để thu hồi bớt phần chi phí .... ờ mà các anh giàu ... không có chổ cất tiền mà ... mềnh lo bò trắng răng ...
Em phục quy trình của bác quá ! Like !!! :D

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Thú thật em xem clip này thấy sợ nhưng nghĩ lại hồi em 22 nên có phần thông cảm. Tuổi trẻ có lúc dại dột hy vọng sẽ sớm nhận ra và qua mau. Cách đây gần hơn 10 năm em tầm 22 cầm lái con RGV độ hồi đó max speed cũng tầm 200 nài trên cung đường từ TPHCM ra Vtau mà thời đó làm gì có bảo hộ hoặc cao tốc như giờ. Có lẽ nhiều AE trên này cũng đã từng trải qua và hiểu. Có những đoạn nhìn lên đồng hồ thấy kịch kim 180 mà phía trước cũng không biết là sắp tới ngã 3.4 hay vật cản gì không. Có những lần thắng cháy lốp vì vật cản bất ngờ. Nghĩ lai mà hãi thật. Hy vọng AE ai cũng bình an và tuổi bồng bột chóng qua, giờ ngồi oto mỗi dịp lễ đi V Tàu thấy mấy em 18-20 chạy kiểu mình hồi xưa mà lạnh toát mồ hôi. Hy vọng sớm có sân chơi cho thanh niên thỏa đam mê tốc độ.
Thì cũng vì đã từng có thời trẩu tre nên giờ mới thông cảm và... chửi đó bác.
Ngày xưa không nghe chửi từ mấy bác già hơn thì mình đã không hiểu ra và sửa sai rồi.
Chứ im luôn thì có khi trẩu tre lại tưởng mình ngon thật mà không chịu sửa đâu bác.
:3danbanh:
Em hùi 18-22 cũng từng thế, nhưng chạy con Su Fx, kim lên 135 thui chứ chưa dám 180 như bác...
Em không đc nghe các bác lớn tuổi khuyên, mà chứng kiến thằng bạn chạy con Su Xì Po chết thảm, chùn chân chùn tay, bán con đó, mua Future chạy luôn...đến khi đổi 4 B !

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng C
19/12/14
760
917
93
Em hùi 18-22 cũng từng thế, nhưng chạy con Su Fx, kim lên 135 thui chứ chưa dám 180 như bác...
Em không đc nghe các bác lớn tuổi khuyên, mà chứng kiến thằng bạn chạy con Su Xì Po chết thảm, chùn chân chùn tay, bán con đó, mua Future chạy luôn...đến khi đổi 4 B !
Nếu vậy thì biến cố của bác nặng quá.
Chuyện qua lâu rồi, coi như ngày xưa em nghe chửi là vẫn còn may mắn.
Giờ thì tiếp tục sự nghiệp... chửi vẻ vang cho anh em khác cũng may mắn.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Nếu vậy thì biến cố của bác nặng quá.
Chuyện qua lâu rồi, coi như ngày xưa em nghe chửi là vẫn còn may mắn.
Giờ thì tiếp tục sự nghiệp... chửi vẻ vang cho anh em khác cũng may mắn.
Dạ, trước đó em chạy đoạn BR té 1 phát đang 80km/h, bị phang 1 phát khi xe máy băng ngang rừng cao su khi đang vít lên 110 km/h, thấy nó băng qua chỉ kịp ném xe thoát chết...nhưng không biết sợ, vẫn chạy ào ào. Thời đó chỉ coo1 loanh quanh SG-VT cuối tuần...

Đến năm 22t thằng bạn rớt, thấy luôn trước mắt, là hết dám chạy nhanh...
Sau này chạy xe máy cứ trong TP 20-30, không dám ra QL bằng xe máy (toàn đi taxi, hoặc lái xe của ba), đến khi gom góp để năm rồi tự mua xe cho mình...

Tuổi trẻ hóc môn nó thừa, hixxx...

• Like
Reactions: 270mph
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Mềnh thì thấy xe máy (lấn trái) phang thẳng chiếc 16 chổ .... chú 2b ... dính hẳn đầu vào đúng chổ kính bên tài, cả người dính hẳn vào xe .. từ ca-pô xuống đến đèn bên lái ... không rớt xuống đường luôn.

Dạ, trước đó em chạy đoạn BR té 1 phát đang 80km/h, bị phang 1 phát khi xe máy băng ngang rừng cao su khi đang vít lên 110 km/h, thấy nó băng qua chỉ kịp ném xe thoát chết...nhưng không biết sợ, vẫn chạy ào ào. Thời đó chỉ coo1 loanh quanh SG-VT cuối tuần...

Đến năm 22t thằng bạn rớt, thấy luôn trước mắt, là hết dám chạy nhanh...
Sau này chạy xe máy cứ trong TP 20-30, không dám ra QL bằng xe máy (toàn đi taxi, hoặc lái xe của ba), đến khi gom góp để năm rồi tự mua xe cho mình...

Tuổi trẻ hóc môn nó thừa, hixxx...

• Like
Reactions: thanha1802