Hạng D
9/2/18
3.392
4.983
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
2019 thì em chưa được ngồi, chỉ nghe nói, nhưng form 2017 ngồi rồi thì xác nhận là không đủ sáng lắm theo ý của em.
Date mới với lại nó hạ thấp rồi, led bi chắc ngon hơn dạng led CiTy, Rush.. riêng XPANDER tối chắc

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
nói chung led của đời 2019 cũng khá ok nhưng cũng ko hẳn là sáng quá. e thấy nó ko bám đường lắm. ko biết thay bóng led được ko hay phải thay luôn cả cụm bi. e đang nghiên cứu

Hạng D
9/2/18
3.392
4.983
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
nói chung led của đời 2019 cũng khá ok nhưng cũng ko hẳn là sáng quá. e thấy nó ko bám đường lắm. ko biết thay bóng led được ko hay phải thay luôn cả cụm bi. e đang nghiên cứu
Thay bóng thôi ah, loại led có đường cắt đó

Hạng B2
16/5/16
209
98
28
TP.HCM
Thế cái quái gì mà bí mật thế hả? Tại sao không công khai những qui định, điều khoản đó?
Hoặc là hãng xe trao ưu ái gì đó chỉ cho riêng 1 người là anh chủ thớt?
Hoặc là anh ba xạo, Vờ hứa nhăn hứa cụi anh chủ thớt để hòng bán được xe?
em nói thiệt vs bác như thế này em người bán hàng lịch sự, em cũng muốn bán hàng nên em có để sđt của em trên đó em cũng k muốn QTV nhòm ngó những cái bình luận thuộc dạng quảng cáo của em, em inbox riêng nếu chủ thớt thấy thích thì trả lời k thì thôi, đây là những gì em inb riêng cho chủ thớt.
Việc bảo hành nếu gắn thêm thiết bị

Hạng D
8/4/11
2.471
9.005
113
Em cũng thấy nhiều xe mới mà làm dữ lắm, hok lẽ chủ xe nào cũng chấp nhận bỏ bảo hành phần điện sao ta =_=
Vì mấy anh đó bị mấy ánh lắp đồ hót là đồ anh lắp thì yên tâm, vẫn bảo hành bình thường, hãng làm sao biết đc....bla bla...đến lúc gặp chuyện, hãng từ chối bảo hành thì làm gì đc mấy anh lắp đồ.
E thì theo trường phái xe sao để vậy, hết bh rồi thích lắp gì thì lắp. Mà có lắp thêm đồ thì củng plug&play chứ cắt dây đấu nối là chạy dài

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Em thấy QC trên FB thôi! Bác tìm nơi bán hay độ đèn yêu cầu là có ah! E nghĩ có đường cắt thì do bóng chứ ko do bi đâu! Từ 1.5 đến 2.5tr là ok rồi
Không nha bác, đường cắt là do cái projector chứ không phải do bóng đâu, xe máy em thay bóng led có thấy nó cắt gì đâu

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Vì mấy anh đó bị mấy ánh lắp đồ hót là đồ anh lắp thì yên tâm, vẫn bảo hành bình thường, hãng làm sao biết đc....bla bla...đến lúc gặp chuyện, hãng từ chối bảo hành thì làm gì đc mấy anh lắp đồ.
E thì theo trường phái xe sao để vậy, hết bh rồi thích lắp gì thì lắp. Mà có lắp thêm đồ thì củng plug&play chứ cắt dây đấu nối là chạy dài
Thì em cũng ngán nên thôi chắc thay bóng đèn cho sáng thôi, còn bi để nguyên luôn cho khoẻ