MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.423
113
Hai anh vô khoa viêm gan BV Chợ Rẫy gặp BS Nguyễn Phi Hùng , anh ấy lúc trước có chơi OS , noai thành viên Os chắc được khuyến mãi :D
xin vô gặp như mấy trình dược viên xin gặp bs vậy hả anh?
hay là vô đâu? đăng ký khám với bs Hùng?

Hạng D
13/1/12
2.667
91.167
113
xin vô gặp như mấy trình dược viên xin gặp bs vậy hả anh?
hay là vô đâu? đăng ký khám với bs Hùng?
Vô lhoa viêm Gan đăng kí khám BS Phi Hùng anh ...

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Mình cũng SVB nhưng là mãn tính ( sống chung với lũ , không trị hết được) nên định kỳ 6 tháng đi khám và xét nghiệm xem tình hình ra sao thôi, đặc biệt không uống viên thuốc nào hơn 5 năm nay rồi. Lúc trước khám ở Hòa Hảo uống thuốc quá trời, và kéo dài hơn 1 năm tiền thuốc cũng hơi ngộp ( 6 tháng 1 lần khám và mua thuốc đuối). Hiện tại mình đang theo BS Tường ở Phòng khám đa khoa quốc tế Victoria 5 năm nay rồi và không phải uống 1 viên nào. chỉ khi nào test men gan cao thì cho thuốc dự phòng nhưng dặn khi nào cảm thấy mệt hay abc gì đó thì mới uống, còn bình thường thì không nên lạm dụng thuốc. Bác đừng chờ đến 6 tháng làm gì, đi test càng sớm càng tốt. Chúc Bác khỏe mạnh!!!
E cũng mãn tính mà bác

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.423
113
Vô lhoa viêm Gan đăng kí khám BS Phi Hùng anh ...
khoa nào anh, chắc khoa 27 nhỉ?

9. Khoa Gan Mật Tụy
27. Khoa Nghiên cứu & điều trị viêm gan

Hạng C
27/3/08
994
24.879
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
Mịa mấy con bác sĩ ở hà nội nói trên thế giới h chưa chữa đc viêm gan B e phải uống thuốc lâu dài ( ko muốn nói cả đời ) nghe xong e nản toàn tập luôn . E uông thuốc cũng 5-6 năm nay dồi . Bác khám ở mỹ vùng nào để khi nào có dịp e qua đó du lịch liệu khám đc ko nhỉ?
Bs nói đúng mà anh
B đến thời điểm hiện tại thì chưa chữa khỏi hẳn được nhưng đã có vaccine.

C thì chữa được với tỉ lệ khỏi cao nhưng chưa có vaccine.

Còn đang uống thuốc B mà bs kêu ngưng thì họ cũng căn cứ vào phác đồ có uy tín trên thế giới và họ tin tưởng vào điều đó.

Hạng D
13/1/12
2.667
91.167
113
khoa nào anh, chắc khoa 27 nhỉ?

9. Khoa Gan Mật Tụy
27. Khoa Nghiên cứu & điều trị viêm gan

Cái nghiên cưu đièu trị viêm gan đó anh ... lâu quá em kg vô nên kg biết luac nào đông hay kg vì giơ toàn khám online với BS

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Bs nói đúng mà anh
B đến thời điểm hiện tại thì chưa chữa khỏi hẳn được nhưng đã có vaccine.

C thì chữa được với tỉ lệ khỏi cao nhưng chưa có vaccine.

Còn đang uống thuốc B mà bs kêu ngưng thì họ cũng căn cứ vào phác đồ có uy tín trên thế giới và họ tin tưởng vào điều đó.
E cũng biết zậy nhưng uống mãi mà chẳng thấy bệnh tình thuyên giảm nên cũng bực mình , còn mấy đứa bác sĩ thì rõ ràng dựa vào phác đồ điêu trị dồi ( cũng như e làm kĩ sư xd thì dựa vào phần mềm thiết kế ấy) tất cả đều có công thức cả

Hạng D
13/1/12
2.667
91.167
113
E cũng biết zậy nhưng uống mãi mà chẳng thấy bệnh tình thuyên giảm nên cũng bực mình , còn mấy đứa bác sĩ thì rõ ràng dựa vào phác đồ điêu trị dồi ( cũng như e làm kĩ sư xd thì dựa vào phần mềm thiết kế ấy) tất cả đều có công thức cả
Vô tư đi anh .... kệ mẹ nó đi xem như ngày ăn viêm kẹo ...

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Vô tư đi anh .... kệ mẹ nó đi xem như ngày ăn viêm kẹo ...
E biết vậy nhưng e uông thuốc gentino B đó ăn ko ngon , ngủ ko yên giảm cân ko lên đc , e h còn chưa đc 55kg nè người như que củi