Hạng B1
22/2/08
56
3
8
Nguyên dãy nhà thuốc chổ ngã tu Bảy Hiền - Truong Chinh chỏi nào cũng có bán , có hàng sách tay và cả hàng nhập khẩu chính hãng
em hỏi mấy chỗ hiện chỉ có hàng xách tay.
hàng nhập chính hãng chưa có visa cho nhập.
trước giờ em uống chính hãng.
nếu bác uống hàng xách tay mà ổn để em mua uống thử
thuốc này nghe nói không ảnh hưởng đến xương và thận.

Hạng D
13/1/12
2.667
91.167
113
Thuốc nầy ít hại xương và thận hơn thuốc Tenofovir cũ ...cứ tiệm thuốc lớn mà mua , em lấy thuốc chổ bs điều trị

• Like
Reactions: Tran van hai
Hạng C
5/2/07
674
2.042
93
Sài Gòn
Hepbest thấy nói là có hàng giả, không biết thực hư thế nào chứ hiện chỉ có xách tay.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.381
113
Mới có kết quả test, thật đáng mừng:
AST (SGOT): 26/40
ALT (SGPT): 38/44
Cũng làm luôn cái HBV DNA: undetectable.
BS nói theo như kết quả thì ko cần làm gì hết, cứ việc ăn chơi như cũ (đừng tăng mà cũng ko cần giảm nhậu). Nhưng mình vẫn yêu cầu BS cho siêu âm phát coi thử gan có mịn mượt hay ko, sau đó mới quyết định có đi gặp chuyên khoa hay ko.

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng C
5/2/07
674
2.042
93
Sài Gòn
Lên mạng tìm thấy hiện có bán thuốc Tafnat 25mg thành phần cũng giống Hepbest không hiểu sao bác sĩ điều trị không đổi qua loại đó khi không có hepbest chính hãng nhỉ. Hôm qua tôi cũng đành mua 1 lọ hepbest xách tay uống tiếp.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Mới có kết quả test, thật đáng mừng:
AST (SGOT): 26/40
ALT (SGPT): 38/44
Cũng làm luôn cái HBV DNA: undetectable.
BS nói theo như kết quả thì ko cần làm gì hết, cứ việc ăn chơi như cũ (đừng tăng mà cũng ko cần giảm nhậu). Nhưng mình vẫn yêu cầu BS cho siêu âm phát coi thử gan có mịn mượt hay ko, sau đó mới quyết định có đi gặp chuyên khoa hay ko.
Nếu kỹ làm luôn cái Fibro scan đi em , cái này nó đo độ xơ gan cho yên tâm ,( Hòa Hảo…)

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Có cách nào biết hang fake ko ta ..mua nhầm giả uống vào là kết quả nó tùm lum...BS cũng ko biết sao mà trị ??