Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
Bản này hình như sắp hết vòng đời rồi fai hong ta, có Bác nào biết là khi nào có bản mới của e này hong, mình cũng đang có dự định cưới e này nhưng vẫn đang chờ thời cơ :D

Hạng B2
26/2/15
113
114
58
Bản này hình như sắp hết vòng đời rồi fai hong ta, có Bác nào biết là khi nào có bản mới của e này hong, mình cũng đang có dự định cưới e này nhưng vẫn đang chờ thời cơ :D
Thích thì nhích thôi chứ nhỡ đâu mai không còn thích nữa. Xe cũng như các loại đồ công nghệ khác, luôn luôn thay đổi, cái ra sau sẽ đẹp hơn, tốt hơn cái trước. Nếu đợi cái hoàn hảo sẽ không bao giờ có.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
KLQ nhưng, giá con Sunny Q series giờ rẻ quá các bác ơi. Nissan kỳ này chơi khô máu luôn hay sao á

Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
Thích thì nhích thôi chứ nhỡ đâu mai không còn thích nữa. Xe cũng như các loại đồ công nghệ khác, luôn luôn thay đổi, cái ra sau sẽ đẹp hơn, tốt hơn cái trước. Nếu đợi cái hoàn hảo sẽ không bao giờ có.
Ý e là xe có dòng đời 5 năm, xe này cũng được 5 năm rồi mà không biết có ra phiên bản mới chưa. Nếu có phiên bản mới thì mình chờ để mua vẫn thích hơn :D. CŨng 1 chiếc xe mà cùng thời điểm mình mua mẫu mới vẫn thích hơn chứ :D. Ví dụ như VIOS, SANTAFE vừa ra bản mới. Ai mua cũng thích mua bản mới hơn là mua bản củ chớ :D.

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Bản này MIT vừa facelift sơ sơ chút xíu, cuối năm sẻ ra bản mới và nếu có về VN thì giá sẻ cao hơn bản củ. Nhưng cũng có những người họ lại tìm mua bản cũ khi Hãng dọn kho bao giờ cũng chiết khấu nhiều, nhưng với dòng xe bình dân thì em nghĩ sẻ không thay đổi quá nhiều. Nhưng đúng là khi có tiền bao giờ cũng thích trải nghiệm cái mới bác nhỉ??
Attrage này bác chủ đã dùng 4 năm xem như đã hiểu tất tần tật về em nó rồi, nó là 1 chiếc xe tốt dù ngoại hình không thực sự xinh xắn:D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
KLQ nhưng, giá con Sunny Q series giờ rẻ quá các bác ơi. Nissan kỳ này chơi khô máu luôn hay sao á
xe hết vòng đời.
Nó cùng với Ciaz đó, cũng 4AT.
Ciaz to hơn Swift, nhưng rẻ hơn khoảng một trăm vì Swift dùng CVT.
Nên chiếc Att CVT cao hơn Sunny có cái lý của nó. Đợt sau Sunny dùng CVT thì chắc chắn nó tăng giá lên 100 chứ không dưới.
CVT có giá của CVt, 4AT có giá của 4 AT.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
xe hết vòng đời.
Nó cùng với Ciaz đó, cũng 4AT.
Ciaz to hơn Swift, nhưng rẻ hơn khoảng một trăm vì Swift dùng CVT.
Nên chiếc Att CVT cao hơn Sunny có cái lý của nó. Đợt sau Sunny dùng CVT thì chắc chắn nó tăng giá lên 100 chứ không dưới.
CVT có giá của CVt, 4AT có giá của 4 AT.
CVT thì có lâu rồi mà bác, hình như nó trang bị trên Lancer lâu lắm rồi, nên ko có gì lạ với CVT. CVT thì bình thường. Nếu trang bị hộp số AT 6-7-8-9 cấp gì đó mới gọi là ngon.

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Hộp số cao cấp thì giá cũng ngon theo đó bác, theo ngu ý của em thì các dòng xe gọi là bình dân tại VN như A, A+, B thì 4 AT hoặc CVT cũng okie, tiêu chí bền và dể sữa. Chứ vác cái lỡ cỡ cao cấp như Power Shit của thằng Ford vào các bác có chịu không???
Còn nếu đã cao cấp thì xịn hẳn, có nhiều tiền để trả cũng sướng:D:D

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hộp số cao cấp thì giá cũng ngon theo đó bác, theo ngu ý của em thì các dòng xe gọi là bình dân tại VN như A, A+, B thì 4 AT hoặc CVT cũng okie, tiêu chí bền và dể sữa. Chứ vác cái lỡ cỡ cao cấp như Power Shit của thằng Ford vào các bác có chịu không???
Còn nếu đã cao cấp thì xịn hẳn, có nhiều tiền để trả cũng sướng:D:D
Cái hộp số pao ơ shit của Ford thì vất sọt bác ơi. Em thì vẫn thicha hộp số AT4 cấp kết hợp với cỗ máy loanh quanh 100 hp hơn CVT. Dù sao cũng bền và êm hơn.