Hạng D
14/8/11
4.167
88.001
113
1 ngày nào đó vợ con bác đi xe máy ra đường bị té rồi vô đây hỏi lại mình câu đó
Anh vẫn chưa trả lời mình anh lo cho sức khỏe tính mạng của vợ con và của mình từ khi nào ??? Và bằng xe gì ???
Hỏi thêm .... anh chở họ đi khắp mọi nơi trong xe à ??? Hay nhà anh có mỗi người một xe hơi ????

Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
Anh vẫn chưa trả lời mình anh lo cho sức khỏe tính mạng của vợ con và của mình từ khi nào ??? Và bằng xe gì ???
Hỏi thêm .... anh chở họ đi khắp mọi nơi trong xe à ??? Hay nhà anh có mỗi người một xe hơi ????
Hơn 7 năm nay. hiện tại đang đi Mercedes.
Tai nạn ko bao giờ hẹn trước, nên không thể biết trước nó sẽ xảy ra lúc nào. Mình nghiêm cấm vợ con mình đi xe máy, và nhà mình cũng không hề có chiếc xe máy nào. Ra đường 1 là mình chở bằng oto, 2 là nếu ko có mình thì đi taxi, grab.

Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Xin chúc mừng Bác chủ nhé. Mình cũng hay về quê Châu Đức đây. khi nào có dịp anh em cafe giao lưu nhé. Mình ở Ngãi Giao đường Hùng Vương và hội M3 chứ k phải Elantra.

Hạng D
14/8/11
4.167
88.001
113
Hơn 7 năm nay. hiện tại đang đi Mercedes.
Tai nạn ko bao giờ hẹn trước, nên không thể biết trước nó sẽ xảy ra lúc nào. Mình nghiêm cấm vợ con mình đi xe máy, và nhà mình cũng không hề có chiếc xe máy nào. Ra đường 1 là mình chở bằng oto, 2 là nếu ko có mình thì đi taxi, grab.

Hê hê !! Chúc mừng anh đã chăm sóc vợ con tốt !!
Nhưng anh đúng là cuồng tín xe ô tô rồi !!
Anh nghĩ ô tô sẽ bảo vệ đc tính mạng anh và vợ con anh mọi nơi mọi lúc à ??
Mẹc đấy nhé !!

[Viết về xế yêu] Đánh giá Hyundai Elantra Sport: Tâm tình của chàng ngu ngơ mua xe lần đầu

Nhân tiện .... mình mua cái xe hơi đầu tiên năm 1995. Tới nay cũng đổi gần chục xe và 6 hãng khác nhau. Hiện tại đang chạy con gầm cao 4X4 của Subaru ... nhưng mình cũng ko tin nó có thể bảo vệ được mình hoàn toàn đâu.
À !! Chém gió trên mạng ko nên mang vợ con mình vào , càng ko nên ám chỉ chuyện vợ con của người khác trong câu chuyện anh nhé !!

Attachments

Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
Hê hê !! Chúc mừng anh đã chăm sóc vợ con tốt !! Nhưng anh đúng là cuồng tín xe ô tô rồi !! Anh nghĩ ô tô sẽ bảo vệ đc tính mạng anh và vợ con anh mọi nơi mọi lúc à ??
Mẹc đấy nhé !!
View attachment 1865796
Nhân tiện .... mình mua cái xe hơi đầu tiên năm 1995. Tới nay cũng đổi gần chục xe và 6 hãng khác nhau. Hiện tại đang chạy con gầm cao 4X4 của Subaru ... nhưng mình cũng ko tin nó có thể nảo vệ được mình hoàn toàn đâu.
À !! Chém gió trên mạng ko nên mang vợ con mình vào , càng ko nên ám chỉ chuyện vợ con của người khác trong câu chuyện anh nhé !!
khá khen cho sự chịu khó lên mạng search các tai nạn của xe mercedes. Mình khuyên bác, đừng cố đấm ăn xôi, lớn rồi, tự suy nghĩ đi

Hạng B2
28/3/17
193
39
28
41
"Có lẽ trên đời này không có động lực nào to lớn bằng động lực đến từ những người mình thương yêu"
. Thích nhất câu này của cụ

Hạng F
22/7/13
8.977
40.270
113
Mình tâm tư quá, mí a toàn những người thành đạt trong xã hội mà cãi nhau như mổ bò ớ :D
Toàn đi Mẹc, Subazu, Quynh-Đai siêu xe Hèng Xẻng hơm à, mình chạy crabbike bằng con way tào đời đầu, thấy tuổi thân gì đâu luôn:(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Mình tâm tư quá, mí toàn những người thành đạt trong xã hội mà cãi nhau như mổ bò ớ :D
Toàn đi Mẹc, Subazu, Quynh-Đai siêu xe Hèng Xẻng hơm, mình chạy crabbike bằng con way tào đời đầu thấy tuổi thân gì đâu luôn:(
vui đi các bác, như bác Porche là vui nè giao lưu học hỏi thôi các bác

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Hehe, nhà đó ở Bà Rịa anh ơi. Ở Saigon mà em có nhà đó thì giờ chắc đâu có ngồi đây nữa...:D:D
:D:D:D
Bác ấy tưởng nó nằm ở phường Đa Kao q1

Tập Lái
13/10/11
10
5
3
Hi, đọc tâm sự của bác chủ thật cảm xúc quá. Thấy đâu đó như mình cũng hoàn cảnh như vậy. Năm trước dù còn thiếu chút ít nhưng mình vẫn mạnh dạn đầu tư cái xe để phục vụ công việc và gia đình. Đúng là 5 hay 7 năm trước khi nghỉ đến ô tô thấy còn xa vời nhưng rồi chăm chỉ và quyết tâm cũng sẽ làm được. Dù sao nó cũng là phương tiện rất tốt phục vụ cho công việc và gia đình!
Chúc bác chủ và gia đình sức khỏe.