Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Mỗi tháng trừ các sinh hoạt phí thì bác để ra được bao nhiêu để nuôi xe, tổng thu nhập 2 vợ chồng (nếu có thể) bác chia sẻ cho anh em học hỏi không?
Em cũng làm văn phòng như bác thôi, nhưng cũng có nhu cầu mua xe phục vụ gia đình đi lại cho an toàn, vay nhiều quá thì cũng khó nên phải tính kĩ :)
Quan trọng là bác ngồi ghế văn phòng nào. Ghế của bác chủ em nghĩ không dưới 30 chai ;)

Hạng D
17/12/17
1.218
30.206
113
Quan trọng là bác ngồi ghế văn phòng nào. Ghế của bác chủ em nghĩ không dưới 30 chai ;)
:D:D:D
Cũng tùy ghế bác nhỉ... Nhưng nói chung phải có ghế thì mới tính được!!:D:D

Tập Lái
28/4/18
23
11
5
40
Bác nói chuyện có vẻ to tát quá.
Mình vd những trường hợp để cho bác thấy về kỹ năng sống của vợ và con bác khi ko có kỹ năng chạy xe đạp hay xe máy vì được bác bảo vệ quá kỹ thôi
Còn việc dững dưng với tai nạn xe máy thì mình ko có đề cập đến trong trường hợp này
Cái gì cũng có tuyệt đối và tương đối, ko ai giàu đến nỗi bước ra đường là leo lên xe hơi khi mỗi ngày di chuyển vô trường và về nhà 2km, vd vậy.
Nta muốn thể hiện sự giàu có thì cụ cứ để yên nta thể hiện đi, tranh luận mà làm gì?

Em tậu con Elantra 2.0 ngay lúc ra mắt...giá lúc đó bằng chiếc của Bác :D :D ..cài em thích nhất là cách bố trí nội thất khá gọn gàng nên không gian trong xe thoáng đoãng..em không thích nhất là vô lăng hơi nhẹ và thiếu cảm giác

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em tậu con Elantra 2.0 ngay lúc ra mắt...giá lúc đó bằng chiếc của Bác :D :D ..cài em thích nhất là cách bố trí nội thất khá gọn gàng nên không gian trong xe thoáng đoãng..em không thích nhất là vô lăng hơi nhẹ và thiếu cảm giác
vô lăng lái trợ lực điện đó bác rất nhẹ à, từ từ bác quen là thích ngay đó bác....nhỏ to tâm tình ạ

Hạng D
17/12/17
1.218
30.206
113
Vậy bác đi chắc cũng mấy vạn rồi nhỉ. Em xài quen trợ lực điện thì trong nội thành chạy nhẹ nhàng thoải mái hơn bác.

Vậy bác đi chắc cũng mấy vạn rồi nhỉ. Em xài quen trợ lực điện thì trong nội thành chạy nhẹ nhàng thoải mái hơn bác.
Em đi xe trước cũng trợ lực điện nhưng không nhẹ như El..ở TP thì nhàn..đi tốc độ cao thì hơi phiêu tí...Kona, SantaFe mới đã khắc phục được rồi...nghe nói chỉnh phần mềm được..mà em thấy cũng không cần thiết lắm nên chưa làm...nói chung ngon với số tiền bỏ ra Bác à

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em đi xe trước cũng trợ lực điện nhưng không nhẹ như El..ở TP thì nhàn..đi tốc độ cao thì hơi phiêu tí...Kona, SantaFe mới đã khắc phục được rồi...nghe nói chỉnh phần mềm được..mà em thấy cũng không cần thiết lắm nên chưa làm...nói chung ngon với số tiền bỏ ra Bác à
trợ lực điện chạy nhẹ nhàng khỏi hư vặt nữa bác ....sướng nhất là em Elantra rồi đó bác

Tập Lái
6/5/19
21
22
3
35
Em cũng vừa lấy khoảng 1 tháng, bs H, cảm giác hài lòng với số tiền bỏ ra, turbo lag hơi lâu, nhưng có vài điểm chưa hài lòng của đại lý: xịt gầm kg dán những chỗ không xịt, ốc ghế phụ kg siết...
các anh em cho mình hỏi nó xịt lem nhem vậy có ảnh hưởng gì không, mình cảm ơn anh em

Attachments