Hạng D
17/12/17
1.218
30.125
113
Hehe, với thêm em thấy đèn zin xe elantra sport hơi tôi, lại không có hốc bi gầm, cũng đang loay hoay tìm cách tăng sáng bác ạ, không biết xe bác đã upgrade gì chưa
Em không làm gì cả bác. Đèn thì em ít đi đêm đường xa nên không cần làm gì. Chạy thời gian thấy mình chưa cần gì thêm nên em cũng không làm bác ạ. Có vẻ gu em cứ đơn giản là được:D:D

Tập Lái
6/5/19
21
22
3
35
Em không làm gì cả bác. Đèn thì em ít đi đêm đường xa nên không cần làm gì. Chạy thời gian thấy mình chưa cần gì thêm nên em cũng không làm bác ạ. Có vẻ gu em cứ đơn giản là được:D:D
Vâng, xe này để vậy cũng đẹp bác hỉ, em cũng theo trường phái zin, có thay thế cũng thích kiểu nhìn vô như zin, kkk, bác ở đâu có dịp cà phê giao lưu ạ

Hạng B2
15/10/10
439
48
28
em đạp nhẹ chân ga chứ bác, kẹt xe sao dám đạp mạnh, nó không phải giật để về số mà nó kiểu hơi rung rung rần rần, tìm hiểu thì được biết hs ly hợp kép nào khi nhấp nhả ở điều kiện vận tốc thấp cũng bị nên em gạt lẫy số về D1 là lại bt
Chính xác , E cũng bị như bác luôn và nghĩ đây là do thuật toán còn hạn chế ở hộp số DTC nên mới bị vậy . Mong là hãng sẽ mau update phần mềm mới để cho xe nó mượt hơn khi đi đườg kẹt xe . Nên cho về D1 khi vận tốc xe dưới 5km/h là hợp lý .

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Chính xác , E cũng bị như bác luôn và nghĩ đây là do thuật toán còn hạn chế ở hộp số DTC nên mới bị vậy . Mong là hãng sẽ mau update phần mềm mới để cho xe nó mượt hơn khi đi đườg kẹt xe . Nên cho về D1 khi vận tốc xe dưới 5km/h là hợp lý .
cứ từ từ mau thôi mà chú....xe mới cái chát mà, cho vài tấm hình xe đẹp lên đi chú

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Em giống bác, cũng đầu 8x vô SG lập nghiệp. Năm 2013, nhân 1 lần mò từ Q9 lên nhà xe Phương Trang Q10 xếp hàng mua vé xe về Bảo Lộc (Quê Vợ). Từ sáng tinh mơ tới trưa cũng đến lượt mình ... nhưng mà HẾT VÉ. Vài ngày sau, mót được 100 củ, mượn thêm được 100 củ nữa múc ngay con xế hộp. Chưa bao giờ hối hận :)
[Viết về xế yêu] Đánh giá Hyundai Elantra Sport: Tâm tình của chàng ngu ngơ mua xe lần đầu

Attachments

• Like
Reactions: hyundaithao
Tập Lái
9/7/19
19
5
1
41
Không liên quan, nhưng bác có căn nhà ở quê nhìn đã quá
Cuối tuần láy em này về nhà tận hưởng phút giây bên giá đình và làm vài lon bia kết hợp vài món ngon nữa thì tuyệt vời

• Like
Reactions: qtuanns
10/5/17
1.588
1.356
118
Vay 5 năm nhưng plan em trả sớm nên cũng không bao nhiêu anh. Với lại em nhảy hố vôi rồi nên cũng đâu có thay đổi được nữa!! :D:D
Chờ đợi là hạnh phúc, nhưng mà chờ lâu quá nó đâm ra bất hạnh nhỉ:):).
Chuẩn Cụ... chờ đợi mãi đến bao giờ. Miễn là mình tính toán hợp lý là ổn rồi. Trải nghiệm của bản thân mình và gia đình của 1 năm là tuyệt vời. Cuộc sống có mấy tí mà phải xoắn nhỉ. Em cũng như Cụ, nhà thì đã mua sẵn rồi, tiền mặt thì tầm 3 tỷ (ném hết vào đất) cổ phần công ty thì còn hơn 1.5 tỷ. Thu nhập tầm 60tr/tháng nhưng vẫn vay hơn 500tr mua xe (Corolla Altis) em trả góp 6 năm lận, mỗi tháng tầm 12tr. Tiền lãi vay tầm 70tr, còn lãi từ đất thì mỗi năm tầm 1 tỷ. Iem mà mua trả thẳng chắc chắn thu nhập ít hơn nhiều.

• Like
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em giống bác, cũng đầu 8x vô SG lập nghiệp. Năm 2013, nhân 1 lần mò từ Q9 lên nhà xe Phương Trang Q10 xếp hàng mua vé xe về Bảo Lộc (Quê Vợ). Từ sáng tinh mơ tới trưa cũng đến lượt mình ... nhưng mà HẾT VÉ. Vài ngày sau, mót được 100 củ, mượn thêm được 100 củ nữa múc ngay con xế hộp. Chưa bao giờ hối hận :)
View attachment 1963449
kiểu dáng này xưa là trùm luôn rồi bác nhỉ....tới nay mẫu này theo em nhìn vẫn ok nè

• Like
Hạng D
17/12/17
1.218
30.125
113
Chuẩn Cụ... chờ đợi mãi đến bao giờ. Miễn là mình tính toán hợp lý là ổn rồi. Trải nghiệm của bản thân mình và gia đình của 1 năm là tuyệt vời. Cuộc sống có mấy tí mà phải xoắn nhỉ. Em cũng như Cụ, nhà thì đã mua sẵn rồi, tiền mặt thì tầm 3 tỷ (ném hết vào đất) cổ phần công ty thì còn hơn 1.5 tỷ. Thu nhập tầm 60tr/tháng nhưng vẫn vay hơn 500tr mua xe (Corolla Altis) em trả góp 6 năm lận, mỗi tháng tầm 12tr. Tiền lãi vay tầm 70tr, còn lãi từ đất thì mỗi năm tầm 1 tỷ. Iem mà mua trả thẳng chắc chắn thu nhập ít hơn nhiều.
Bác thu nhập khủng quá, hehe