[Viết về xế yêu] Đánh giá Hyundai Elantra Sport: Tâm tình của chàng ngu ngơ mua xe lần đầu | HYUNDAI

Đánh Giá Xe
  1. Suxipo

Suxipo Hạng C

Tính kỹ thế thì không nên mua sắm bất cứ thứ gì cho rồi. Xe thì mua xe cũ 200tr cũng xài được, đt tàu 4-5tr cũng nghe gọi lên mạng ầm ầm, giày dép dỏm vài trăm k cũng che được chân,... cần gì mua loại xịn loại tốt
    BMW Badge Mqtuanns thích bài viết này.
  2. MrReel

MrReel Tập Lái

Cứ như thấy lại bản thân mình hồi cởi truồng tắm mưa (đoạn đầu). Nhìu khi vay mua xe cũng chính là cái động lực thúc đẩy mình tìm thêm bằng cách này hay cách khác nâng cao thêm thu nhập, biết đâu lòi ra nhiều thứ hay ho hơn :D
    Điều cốt yếu thấy rõ là sự an toàn cho mẹ và bé. Anh em cũng đừng suy tính quá vì đời có bao lâu mà hững hờ. Làm sao để mấy thằng Ngân hàng nó sợ mình thay vì mình sợ nó
    qtuanns thích bài này.
  3. qtuanns

qtuanns Hạng B2

Cảm ơn bác. Em viết theo cảm xúc thôi ạ...:):)
  4. baonguyen1101

baonguyen1101 Hạng B2

cuộc sống có gia đình thì kinh tế còn lo trăm thứ, đầu tư cho tương lai con cái. nếu cân đối kinh tế chi li thì ta vẫn dùng đc đồ xịn mà tương lai con em và gđ chúng ta sẽ tốt hơn b ạ :)
  5. qtuanns

qtuanns Hạng B2

Mỗi người một hoàn cảnh thôi. Em thì em lo được nên không lăn tăn lắm, cái này thì tự thân mỗi người phải tính chứ không ai tính giùm mình được cả:):)
    baonguyen1101 thích bài này.
  6. baonguyen1101

baonguyen1101 Hạng B2

vâng đúng rồi b, mình chỉ nói theo quan điểm chung chung thôi, còn nhiều yếu tố và hoàn cảnh mỗi người nữa
    qtuanns thích bài này.
  7. tommuni

tommuni Hạng B2

Dáng đẹp và ưa nhìn quá...!
    qtuanns thích bài này.
  8. Perenco

Perenco Hạng C

Bác chủ 8X chắc mới 83, 84 mà liều thế.
    Vay cả 80%.
    @qtuanns: Elantra này ghê, 201 mã lực là quá cao. Mới lấy tháng 6/2018 là thư thả đến 2023 trả xong. Ổn lắm.
    BMW Badge Mqtuanns thích bài viết này.
  9. Trần Hoàng Hải

Trần Hoàng Hải Hạng B1

Bác chủ viết văn tuyệt cú mèo. Chất lượng bài viết tuyệt vời. Chúc mừng Bác nhé!!
    qtuanns thích bài này.
  10. teddy0201

teddy0201 Hạng C

vay ngân hàng như vậy nó có bắt buộc mua bảo hiểm 2 chiều hay kg mà kg thấy tính vô chi phí?

thích tính toán thì cho thêm trượt giá xe mỗi năm (xem xe tương tự 1 năm sử dụng rồi bán được bao nhiêu).
    qtuanns thích bài này.