Hạng D
9/7/12
2.273
5.544
113
Má Bambi dữ thiệt
Phim này hồi nhỏ mình mê lắm, trong ký ức đó là bộ phim hoạt hình hay & cảm động nhất đã từng xem

Hạng C
10/2/09
838
1.086
93
Vô like phát, viết hay quá, đặt cả tên riêng cho xe luôn.

Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Chúc mừng Mợ chủ. Màu này là 45B hay 42M nhìn hình k rõ lắm?
Nể Mợ chủ chịu chi cho cái Cam hành trình tận 10 củ, mình thì vẫn dùng cái Cam cùi lúc mua showroom tặng giá trị tầm 1 củ.
Mình cùng group MD hy vọng có ngày gặp nhau.
Chào thân ái

Hạng B2
7/6/12
252
323
73
Lời của chiến binh nghe hồn nhiên, vài đoạn thật mạnh mẽ nữa.

Tập Lái
25/1/18
22
89
13
39
Nữ mà đi chơi xa cũng dữ thiệt,lúc đầu mình cũng định mua HB vì thấy mông em nó tròn tròn dễ thương nhưng ra đến showroom thì bx lại thấy nó ngộp và bề thế quá thế là lại sợ rồi cuối cùng thì chọn em sedan 1.5 AT.Khi nào có dịp gặp nhau trên đường sẽ chào hỏi bạn sau nhé :).Chúc bạn mau khoẻ và tiếp tục lạc quan như vậy nhé.

Nếu trên đường thiên lý có vô tình lạc bước lướt qua nhau em sẽ đá đèn gửi lời chào. HB có 1 cái là cốp nó không riêng biệt mà em hay được cho đồ ăn, bữa nào được cho đồ ăn như cá kho hay mít là cả xe ngạt ngào muốn xỉu, em nghĩ sedan sẽ không bị vậy. Bởi nên nhiều lần đi đường em thèm sầu riêng mà đâu dám mua, chả nhẽ lại treo quả sầu riêng ngoài kính chiếu hậu :D

Chúc mợ sức khỏe. Chắc tình cảm mợ dành cho bambi cũng nhiều nên mới viết được như vậy. Sự lạc quan và mạnh mẽ của mợ là tấm gương cho rất nhiều người. Cố lên mợ nhé. Mợ có dịp xuống Hậu giang cho phép e mời mợ nước.

Dạ cảm ơn anh/chị!

Vote cho mợ. Có dịp mời bambi ghé qua Dalat lần nữa để nghỉ dưỡng và ổn định sức khỏe.

:D Má con nhà em mới lên ngắm phượng tím một góc trời xong

Chúc mừng Mợ chủ. Màu này là 45B hay 42M nhìn hình k rõ lắm?
Nể Mợ chủ chịu chi cho cái Cam hành trình tận 10 củ, mình thì vẫn dùng cái Cam cùi lúc mua showroom tặng giá trị tầm 1 củ.
Mình cùng group MD hy vọng có ngày gặp nhau.
Chào thân ái

Màu 45B ạ. Còn camera thì tại em mê đẹp, mà cái blackvue đó gắn vô nhìn gọn gàng lắm ạ, nó nằm ngay cái gương nên từ ngoài nhìn vô rất gọn, từ trong nhìn ra thì không thấy nó đâu, chất lượng cũng tốt, trích xuất nhanh. Thường em thấy nữ đi ra mấy chỗ bán đồ kỹ thuật hay bị vẽ vời tùm lum thứ hoa mắt chóng mặt nên mua cái gì em cũng ngồi search và đọc sói trán rồi mới quyết định, Blackvue em đọc cũng nhiều review tốt nên đầu tư 1 lần. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Nếu trên đường thiên lý có vô tình lạc bước lướt qua nhau em sẽ đá đèn gửi lời chào. HB có 1 cái là cốp nó không riêng biệt mà em hay được cho đồ ăn, bữa nào được cho đồ ăn như cá kho hay mít là cả xe ngạt ngào muốn xỉu, em nghĩ sedan sẽ không bị vậy. Bởi nên nhiều lần đi đường em thèm sầu riêng mà đâu dám mua, chả nhẽ lại treo quả sầu riêng ngoài kính chiếu hậu :D

Dạ cảm ơn anh/chị!

:D Má con nhà em mới lên ngắm phượng tím một góc trời xong

Màu 45B ạ. Còn camera thì tại em mê đẹp, mà cái blackvue đó gắn vô nhìn gọn gàng lắm ạ, nó nằm ngay cái gương nên từ ngoài nhìn vô rất gọn, từ trong nhìn ra thì không thấy nó đâu, chất lượng cũng tốt, trích xuất nhanh. Thường em thấy nữ đi ra mấy chỗ bán đồ kỹ thuật hay bị vẽ vời tùm lum thứ hoa mắt chóng mặt nên mua cái gì em cũng ngồi search và đọc sói trán rồi mới quyết định, Blackvue em đọc cũng nhiều review tốt nên đầu tư 1 lần. :)
Thích lối viết văn của mợ quá, ước chi có đc chiếc như mợ , em cũng thích hb nhưng do nghèo nên chỉ mua đc mn cùi của trường hải lắp hôm trước Tết nó bị sút cả bố thắng ra ko biết em nói có ai tin ko ,vậy mà kỹ thuật của trường hải trả lời nhẹ tưng hà ,nói xe em do bó thắng .xe nằm tại nhà ko đi đc cũng ko thèm hỗ trợ em sửa chửa nữa .thiệt đắng lòng do nghèo.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Mợ không giống mình trong cách chọn xe. Lại hay viết văn vẻ xàm xàm nên k thích mợ rồi đấy. Em đi ra đây, có muốn ném đá em thì ới em quay lại cho mợ ném bả trầu. Keke
A còm trong lúc xỉn bét nhè hả?

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Kêu mợ còn cậu đâu, chưa có cậu thi về đội của a.
E thích sự thẳng thắn bộc trực của a.
Không như mấy lão ở trên cứ chúc với chiếc màu mè bỏ mợ.
Mấy thớt viết về xe khác có thấy ma nào chúc đâu, giờ đến thớt này tự nhiên sinh lễ với lịch sự gớm!! Tươm tướp như trái mướp à...