Hạng B2
23/12/16
104
55
28
38
Trong cùng phân khúc thì theo e City Top là trang bị ngon nhất và đẹp mắt nhất rồi. Chúc mừng bác có vk2 ưng ý
Ps: bác cũng có bàn tay vàng trong làng bóc biển đó nhe ;)

Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
City em ko chê gì chỉ chê cái máy lạnh ho lao của nó. Di grab mấy lần nóng bỏ mịa. Chiếc Kona của em mấy lạnh cũng ko đến nỗi mà trời nóng còn chịu ko nỗi. Em phải khen bọn Toyota về khoản máy lạnh.
Sau này thay lốc lạnh Denso cho Kona dc ko mấy anh :rolleyes:

Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
- Bài đang đọc mà hết. Nhanh quá bác. ^^
- Vừa rồi trong bãi xe e đậu có chiếc City, e đánh xe ra để lấy xe thì cảm nhận là volăng sao nó quá nhẹ, không biết có phải do chạy chậm nên nhẹ như vậy không ? tại so với xe e thấy volang City nhẹ một cách bất ngờ luôn.
Dạ, em viết trên đt nên nhớ gì ghi đó.
Em khoái vô lăng city nhẹ khi đi chậm, nặng chắc tốc độ cao. Cao tốc LT-DG đi 100-110 rất ổn.

Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
Trong cùng phân khúc thì theo e City Top là trang bị ngon nhất và đẹp mắt nhất rồi. Chúc mừng bác có vk2 ưng ý
Ps: bác cũng có bàn tay vàng trong làng bóc biển đó nhe ;)
Dạ, em cám ơn bác..

Hạng D
24/7/12
4.193
13.110
113
City em ko chê gì chỉ chê cái máy lạnh ho lao của nó. Di grab mấy lần nóng bỏ mịa. Chiếc Kona của em mấy lạnh cũng ko đến nỗi mà trời nóng còn chịu ko nỗi. Em phải khen bọn Toyota về khoản máy lạnh.
Sau này thay lốc lạnh Denso cho Kona dc ko mấy anh :rolleyes:
Hiện giờ đã có thủ thuật hack sensor của máy lạnh City roài. Bao phê và lạnh sâu bác ạ.
Chung quy là do Honda đặt nặng vấn đề tiết kiệm nhiên liệu cho dòng này nên set hệ lạnh của City vận hành ở mức trung bình thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
Hiện giờ đã có thủ thuật hack sensor của máy lạnh City roài. Bao phê và lạnh sâu bác ạ.
Chung quy là do Honda đặt nặng vấn đề tiết kiệm nhiên liệu cho dòng này nên set hệ lạnh của City ở mức trung bình thôi.
Trong group có bác Vũ Hà Bkauto em nghe nói có làm.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chung quy là do Honda đặt nặng vấn đề tiết kiệm nhiên liệu cho dòng này nên set hệ lạnh của City vận hành ở mức trung bình thôi.
Hack xong có bị mất bảo hành ko anh?

Hạng C
13/11/15
942
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
thực ra ở phân khúc này thì e hiểu tâm lý người dùng người ta thích chọn thương hiệu Honda hơn là Kia mà ko cần biết là Kia nó hơn Honda chỗ nào.

Ko hẳn đâu bác, đã từng có thớt lăn tăng giữa cerato và city, chốt city vì có cân bằng điện tử với 6 túi đó bác