Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bác đến gặp 2 bạn hỗ trợ ngồi trước tên Dung và Yến là sẽ được hỗ trợ tận tình thôi ạ, các bạn ấy thường xuyên hỗ trợ nhiều cho KH những trường hợp này rồi nên ko có gì phải lo bác ạ. Hoặc bác có thể gặp miss Vân trưởng bộ phận chăm sóc KH để được tư vấn thêm cũng được ạ. Cám ơn bác
E thích cô bé tóc dài..gầy gầy....lần nào e mang xe lên. E ý lên xe e ngồi update VM cho e xong....thì xe e rất thơm....kkkk....
Lần tới kiếm cớ lên 3 TNT up tiếp!
Ps: cô bé tư vấn nhiệt tình. Nc nhỏ nhẹ.
Xứng đáng là bộ mặt của VM!
Like!

• Like
Reactions: hmq and bacai
Hạng B2
9/1/15
446
1.993
93
44
E thích cô bé tóc dài..gầy gầy....lần nào e mang xe lên. E ý lên xe e ngồi update VM cho e xong....thì xe e rất thơm....kkkk....
Lần tới kiếm cớ lên 3 TNT up tiếp!
Ps: cô bé tư vấn nhiệt tình. Nc nhỏ nhẹ.
Xứng đáng là bộ mặt của VM!
Like!
vậy là em Kim nghỉ rồi sao ta ?

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
vậy là em Kim nghỉ rồi sao ta ?
E k biết á. Hình như em xinh xinh e nói tên Dung hay Nhung gì đấy
Đây nè bác ơi:
Bác đến gặp 2 bạn hỗ trợ ngồi trước tên DungYến là sẽ được hỗ trợ tận tình thôi ạ, các bạn ấy thường xuyên hỗ trợ nhiều cho KH những trường hợp này rồi nên ko có gì phải lo bác ạ. Hoặc bác có thể gặp miss Vân trưởng bộ phận chăm sóc KH để được tư vấn thêm cũng được ạ. Cám ơn bác
Hoan hô @vietmap.

Hạng B2
12/7/12
395
84
28
Mọi năm hay có bạn gọi nhắc đóng tiền, rồi cho người qua thu tiền luôn, năm nay không thấy ai gọi, giờ dịch vụ cũng cắt luôn do chưa đóng tiền, chắc mình không thể làm khách hàng làm biếng được nữa rồi !!!

Hạng B1
22/7/17
92
15
8
34
Theo như trang chủ viepmap hướng dẫn ..... thì e làm đúng như hướng dẫn , cũng chủ động sao lưu cái file navi vào máy tính để phòng bất trắc !!! Nhưng tới lúc em chép cái file navi đc giải nén ra từ file trang chủ tải về thì báo lỗi ..... cắm lại xe ko nhận , chép lại file đã sao lưu cũ cũng ko xài đc .

Giờ coi như tèo luôn hết sử dụng đc nữa rồi bác ạ .

Hạng F
1/8/12
5.722
5.737
113
TP HCM
Mọi năm hay có bạn gọi nhắc đóng tiền, rồi cho người qua thu tiền luôn, năm nay không thấy ai gọi, giờ dịch vụ cũng cắt luôn do chưa đóng tiền, chắc mình không thể làm khách hàng làm biếng được nữa rồi !!!
Không hiểu Bác nói đóng tiền khoản nào? Em sử dụng hơn 5 nay có đóng cắt bạc nào đâu.

• Like
Reactions: bacai
Hạng B1
22/7/17
92
15
8
34
Em mua thẻ mới nhưng lắp vô ko sử dụng đc .... nó yêu cầu mật khẩu gì đó !!! Mong bác nào làm bên vietmap vô tư vấn cách giải quyết em phát :|