Hạng B2
11/5/12
239
59
28
nvquangcm nói:
Lưu Hạ nói:
Địt m ịa , chỉ 1 từ " CHUỐI " , làm ăn đ éo ra sao , nó bán cái vé trẻ em cuối tuần 300k , cả nhà 4 người gần triệu bạc , cái bãi đậu xe hơi rộng thênh thang , thế mà nó thâu tiền giữ xe 10k/ chiếc . Nhục bỏ mị a , đe o free dc , toàn cái Q.7 này ko TTT mại nào thâu tiền giữ xe cả . Úi giời , đầu tư 20tr đô , láo toét, cạch !!! đé o quan tâm tới cái căn hộ của nó nữa .

Chỉ gì 10k mà bác chửi kinh thặc :)
Bác bình tĩnh cho vài nhời vàng ngọc xem đồ chơi văn hóa ra sau, có gì hay ko để em nhận cái thẻ VIP - ko thì chia tay luôn
lấy tiền triệu mà vẫn ko tha tiền giữ xe , bèo quá . Chửi là phải .
Lúc đầu tưởng là nước ngoài đầu tư , sau này mới của HimNam nên thấy bình thường với vụ này .

thor nói:
nvquangcm nói:
Lưu Hạ nói:
Địt m ịa , chỉ 1 từ " CHUỐI " , làm ăn đ éo ra sao , nó bán cái vé trẻ em cuối tuần 300k , cả nhà 4 người gần triệu bạc , cái bãi đậu xe hơi rộng thênh thang , thế mà nó thâu tiền giữ xe 10k/ chiếc . Nhục bỏ mị a , đe o free dc , toàn cái Q.7 này ko TTT mại nào thâu tiền giữ xe cả . Úi giời , đầu tư 20tr đô , láo toét, cạch !!! đé o quan tâm tới cái căn hộ của nó nữa .

Chỉ gì 10k mà bác chửi kinh thặc :)
Bác bình tĩnh cho vài nhời vàng ngọc xem đồ chơi văn hóa ra sau, có gì hay ko để em nhận cái thẻ VIP - ko thì chia tay luôn
lấy tiền triệu mà vẫn ko tha tiền giữ xe , bèo quá . Chửi là phải .
Lúc đầu tưởng là nước ngoài đầu tư , sau này mới của HimNam nên thấy bình thường với vụ này .

Trong thớt này mình có hỏi anh ấy 1 lần về Víp-cạc gì đó nhưng éo thấy trả lời.

Chắc khinh mình hèn nên mình chơi bên Kid City hay Metro-book gần nhà vậy.

Hạng C
16/4/12
988
50.272
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Lưu Hạ nói:
Địt m ịa , chỉ 1 từ " CHUỐI " , làm ăn đ éo ra sao , nó bán cái vé trẻ em cuối tuần 300k , cả nhà 4 người gần triệu bạc , cái bãi đậu xe hơi rộng thênh thang , thế mà nó thâu tiền giữ xe 10k/ chiếc . Nhục bỏ mị a , đe o free dc  , toàn cái Q.7 này ko TTT mại nào thâu tiền giữ xe cả . Úi giời , đầu tư 20tr đô , láo toét, cạch !!! đé o quan tâm tới cái căn hộ của nó nữa .
Ủa sao em vao paragol q7 bi nó thu tiền giữ xe?

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Dự án này em có đôi chút ghé qua nên cũng biết sơ sơ.

- Bác canadabuon cũng có ý tốt là tặng vé VIP cho các thành viên OS ( vấn đề có thẻ VIP có được quyền lợi gì hay không thì em chưa rõ). Tuy nhiên việc tặng thẻ ban đầu cũng cần yêu cầu các bác cung cấp thông tin về cá nhân thì người ta mới biết đường mà làm chứ, đằng này các bác nhà mình chỉ mới đăng ký bằng nick không thôi thì cũng làm khó cho bác ấy.

- Hôm rồi em có góp ý kiến với bác canadabuon ( mà cũng đã nói ở trong thớt kia) là: Chỉ cần thông báo chung cho các thành viên tới, thành viên OS nào tới chỉ cần nói là member OS thì miễn phí luôn lần đầu và dĩ nhiên thành viên OS đó để lại thông tin cá nhân, bộ phận làm thẻ sẽ ghi nhận và gửi thẻ đến tận nhà sau cho từng bác là tiện lợi nhất.

- Còn việc bác ấy lên thông báo rồi không chăm sóc thớt thì cũng không thể trách người ta được, lúc này công việc tại dự án nó đang trong giai đoạn hoàn thiện nên việc hơi nhiều nên không có thời gian online. Các bác cũng thông cảm.

- Còn hiện tại theo em biết là các hạng mục công việc mới chỉ đưa vào hoạt động khoảng 70% và đang tiếp tục hoàn thiện vừa chạy vừa test.... cho nên chắc chắn sẽ còn nhiều thiếu sót

- Tuy nhiên vừa qua em thấy việc phải mua vé vào khi chưa hoàn thành trọn vẹn có vẻ cũng kỳ kỳ, em có hỏi nhưng thật ra nếu bác nào tinh ý 1 tí sẽ biết thôi. Việc mua vé này cũng chỉ là chạy tạm thôi, có thể là để hạn chế cũng như bộ phận quản lý tài chính này vẫn chưa hoàn chỉnh chưa kiểm soát được. Các bác vào chơi trong lúc này thì chỉ cần đứng trước cổng đăng ký chương trình miễn phí trên Facebook thôi là vào vô tư. (chưa biết trương trình này kéo dài tới bao giờ - các bác vào coi lại)

- Việc để phục vụ cho anh em OS vào chơi, bác ấy có nói với em là để bữa nào hoàn chỉnh hết thì mới lên đây chính thức có lời mời.
- Còn việc hiện nay công trình chưa hoàn chỉnh vì chỉ mới chạy thử thì chắc chắn còn nhiều thiếu sót. Thôi thì bác ấy không có trên này em thay mặt bác ấy xin các bác thông cảm giùm

Hạng C
7/8/11
647
32
43
47
Xì Gòng
Lưu Hạ nói:
Mẹ, em chưa từng nghe thấy có dự án nào đầu tư 20 triệu đô mà thu tiền giữ xe 10k/chiếc cả.

Lại treo đầu dê bán thịt chó đây mà.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Cụ Bùi nói:
Lưu Hạ nói:
Mẹ, em chưa từng nghe thấy có dự án nào đầu tư 20 triệu đô mà thu tiền giữ xe 10k/chiếc cả.

Một là không thu
Hai là phải thu 100k/ chiếc nó mới máo

Hạng C
7/8/11
647
32
43
47
Xì Gòng
Meo Quay nói:
Cụ Bùi nói:
Lưu Hạ nói:
Địt m ịa , chỉ 1 từ " CHUỐI " , làm ăn đ éo ra sao , nó bán cái vé trẻ em cuối tuần 300k , cả nhà 4 người gần triệu bạc , cái bãi đậu xe hơi rộng thênh thang , thế mà nó thâu tiền giữ xe 10k/ chiếc . Nhục bỏ mị a , đe o free dc  , toàn cái Q.7 này ko TTT mại nào thâu tiền giữ xe cả . Úi giời , đầu tư 20tr đô , láo toét, cạch !!! đé o quan tâm tới cái căn hộ của nó nữa .

Một là không thu 
Hai là phải thu 100k/ chiếc nó mới máo 

Chuẩn :D

Nhưng thú thật, em đoé tin được là cái thằng chủ thớt này làm được gì ra hồn! Kể cả cái cách nó PR cái tổng đầu tư 20 trẹo của nó! Đoé ai đầu tư 400 tỷ mà làm ăn kiểu đấy.

Hạng C
7/8/11
647
32
43
47
Xì Gòng
bvy nói:
Cụ Bùi nói:
Đoé ai đầu tư 400 tỷ mà làm ăn kiểu đấy.

400 tỏi làm được khối việc cụ nhỉ
400 tỏi tiền mặt em quăng ra một phát là em lên mẹ nó trang nhất báo....Nhân Dân chứ việc đóe gì phải quan tâm đến thu hay không thu 10 ngàn đồng một chiếc xe.