Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Em chuẩn bị cho F1 đi mà nghe các bác chém kinh quá nên để coi sao.

Mấy lần trước đi Kizcity thấy cũng được, mỗi tội đi vào hôm trời nắng quá nên nhóc mau mệt.

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Thớt này lòi ra nhiều bác ở Trung Sơn, Q7 gứm ^^ dưng cái này chưa hoàn thiện nên em cũng ko đưa tui nhóc đi. Phí cao cho trẻ em đã đành, người lớn cũng thu khá mạnh tay (ko hỉu để làm gì)

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Thớt này lòi ra nhiều bác ở Trung Sơn, Q7 gứm ^^ dưng cái này chưa hoàn thiện nên em cũng ko đưa tui nhóc đi. Phí cao cho trẻ em đã đành, người lớn cũng thu khá mạnh tay (ko hỉu để làm gì)

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Bác canada cho em xin 1 vip member nhé. Nhà xa quá chưa có dịp dẫn F1 sang chơi nhưng chắc chắn phải tham quan 1 chuyến

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Hôm qua thằng nhóc e mới đi bên Parkson Q11, nghe nó nói chơi dưới hầm máy lạnh teo trim, rất rộng và vui hơn bên kizcity. Bây giờ cái gì cũng cạnh tranh ác liệt.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
canadabuon nói:
em xin ra mắt công trình em công tác 2 năm qua
Khu vui chơi giáo dục hướng nghiệp vietopia :)
dự kiến khai trương tháng 1/2014, em mời các bác hội FI có nhu cầu tham quan em làm thẻ VIP member luôn , hí hí

gần nhà bác lơ , đi bộ trong vòng 1 nốt nhạc :) - dưới chân cầu himlam đường nguyễn thị thập nối qua khu trung sơn
trình render cửa bên em tự xử các bác cho ý kiến

Mợ Cọp em tính tổ chức đưa các F1 của XNL vào khu này vui chơi, bác Canada có ưu đãi cấp thẻ VIP member cho hội phụ nữ XNL không vậy ? :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
adco nói:
Hôm qua thằng nhóc e mới đi bên Parkson Q11, nghe nó nói chơi dưới hầm máy lạnh teo trim, rất rộng và vui hơn bên kizcity. Bây giờ cái gì cũng cạnh tranh ác liệt.

Chỗ này có trung tâm vui chơi cho trẻ nữa hả bác ?

E mới đi Vietopia, tựu chung em thấy cũng được chứ ạ, mát mẻ, rọng rãi, sạch đẹp, chủ đầu tư phải nói đầu tư quá hớp. Dù gì thì có 1 chỗ để trẻ em vui chơi đẳng cấp vậy cũng tốt mà các bác !