Hạng B1
13/12/14
57
18
8
41
Bình Thuận
Đại gia đi chuyên cơ đi công tác, nhưng thật ra là đi đú để hẹn chân dài...
Em chờ lâu quá sốt ruột thay đồ tới lui...
Xe đến, sếp vỗ vai khen "good job" rồi đuổi tài xế về ngủ, tự tay lái đưa chân dài vô...khách sạn... :3dcuoi:

Khoái cái review xe kiểu này, nhẹ nhàng thực tế, không có quá tập trung vào con xe như bọn Bim 7...
Bác biết thôi được rồi còn la lên lỡ bà lớn biết thì rõ khổ :3dcuoigif:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
24/1/12
554
448
63
Mong muốn của cả đời em :)

Nếu ko xét về mặt thương hiệu hay gu thẩm mỹ, thì chắc Maybach là chiếc xe siêu sang hàng đầu. Hàm lượng công nghệ và độ xa hoa, tiện nghi của Maybach S 600 bỏ xa RR, Bentley mà giá lại cạnh tranh hơn nhiều.

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác biết thôi được rồi còn la lên lỡ bà lớn biết thì rõ khổ :3dcuoigif:
Đại gia cỡ đi chuyên cơ & ngồi Maybach ntn thì bà lớn biết cũng làm ngơ thui...
La lên, li dị khổ con khổ thân, lợi cho con bồ nhí... :3dcuoi:

Thà cứ để ổng thậm thụt thỏa mãn, hăng máu xơi cừu non quá độ, đứt gân mà die thì tài sản nắm hết, khi đó con bồ nhí chỉ hưởng gió & cát ! :3dquaytay:

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Mong muốn của cả đời em :)

Nếu ko xét về mặt thương hiệu hay gu thẩm mỹ, thì chắc Maybach là chiếc xe siêu sang hàng đầu. Hàm lượng công nghệ và độ xa hoa, tiện nghi của Maybach S 600 bỏ xa RR, Bentley mà giá lại cạnh tranh hơn nhiều.

Bác đùa cứ như thật ấy! :3dquaytay:

Xa hoa nhưng nó đã chết 1 lần rùi, vì nó không dứt ra khỏi hình ảnh 1 chiếc Mẹc cao cấp hơn thui bác ạ.
Nay, em Maybach này ra đời và em C250 mới quá đẹp cũng đang làm khó em Mẹc E... :3dchientrung:

Còn RR hay Bent là 1 đẳng cấp siêu sang/ xa hoa/ quyền lực...khác xa với các dòng xe sang thương hiệu Bi & VW của nó.
Công nghệ & độ xa hoa, tiện nghi...chưa thể đánh gục được RR hay Bent đâu bác! :3duongbia:

Vì dụ nè:

- Bác "chẳng may" thành tỷ phú USD, bác sẽ sắm cái iphone 6+ nhiều công nghệ & tiện nghi hay bác sẽ mua Vertu, Goldvish? :3dnhacnon:

- Bác sẽ đeo iWatch vừa xem giờ, vừa theo dõi sức khỏe, vừa tùm lum tính năng, hay bác sẽ mua 1 con đồng hồ cơ Mont Blanc, Rolex, Rado, Constaintin, v...v... :3dgolf: