Hạng C
4/2/10
799
1.449
93
Tôi thấy nhân viên gởi báo giá tại triển lãm:
- giá: 759 tr (gồm VAT).
- Đăng ký: 91 tr (gồm trước bạ, biển số, bảo hiểm, phí đường bộ, đăng kiểm...)
tổng cộng: 850tr.
=> Bác chủ thớt chém hay nhân viên Suzuki chém.
=> Vậy thông tin nào đúng?
Giá này là bản thường ko có Allgrip nhe bác

Hạng D
8/5/16
2.226
5.942
113
Các bác vô đây chê 1 là sales hãng khác, 2 là chưa từng chạy Vitara. Tôn trọng ý kiến các bác, nhg khen chê phải hợp lý. Chê ngoại hình là tuỳ cảm nhận mỗi người, nhg khuyên các bác nếu có nhu cầu một con xe 5 chỗ gầm cao chạy nội thị + đường trường 50/50 thì Vitara là lựa chọn rất tốt.

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Các bác vô đây chê 1 là sales hãng khác, 2 là chưa từng chạy Vitara. Tôn trọng ý kiến các bác, nhg khen chê phải hợp lý. Chê ngoại hình là tuỳ cảm nhận mỗi người, nhg khuyên các bác nếu có nhu cầu một con xe 5 chỗ gầm cao chạy nội thị + đường trường 50/50 thì Vitara là lựa chọn rất tốt.

Xe ngon nhưng cái giá không phù hợp và cạnh tranh bác ơi. Tuy nhiên, theo em được biết thì Suzuki chưa bao giờ nghiêm túc ở thị trường Việt Nam.

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Xe ngon nhưng cái giá không phù hợp và cạnh tranh bác ơi. Tuy nhiên, theo em được biết thì Suzuki chưa bao giờ nghiêm túc ở thị trường Việt Nam.
Sales nào em chả biết, em đây người dùng, thấy xe cũng đẹp về dáng, nội y cũng tạm thôi nhưng cái giá lên trời và tăng giá theo kiểu kd nghiệp dư, hãng mà ko muốn làm thương hiệu, thua xa thaco về khoản này mặc dù thaco nó cũng kệ cm người dùng và hãng khi có rắc rối

Hạng B1
4/6/16
60
44
18
35
Với giá này thì ế dài dài, con này chỉ mê dc cái ngoại thất còn nội thất trang bị tệ hơn cả Trax

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Dịch vụ sau bán hàng ngon như anh Tô thì định giá này được, còn đàng này cái gạt nước sau 2 - 3 chai. Xác định doanh số lèo tèo

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Xe đẹp, khá đầy đủ các thứ, Su Vịt chạy bền không ai chê. Ở đây chỉ chê cái giá không hợp lý thôi bác, cứ nhìn lại lượng tiêu thụ con Grand 2.0 và new 1.6 thì rõ.

• Like
Reactions: Bluetooth847