Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Ngoại hình VW Passat tuyệt đẹp. Nhìn vào nội thất, bản taplo nản toàn tập phim Cô Dâu 8 Tuổi. Thôi, E đi ra !

• Like
Reactions: PhuongOS2015
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Ngoại hình VW Passat tuyệt đẹp. Nhìn vào nội thất, bản taplo nản toàn tập phim Cô Dâu 8 Tuổi. Thôi, E đi ra !
Em thấy nội thất đầy chất "Đức" (thực dụng) đấy chứ ... em mà có tiền em làm ngay em Subaru....

Tập Lái
5/7/14
44
21
8
39
Mời bác qua nhóm xe Hàn xẻng nhé, chỉ cần 400 chai thôi đã có con "hổ" buổi sáng rồi nhé, hầm hố, nguy hiểm, đủ đồ chơi, không thiếu cái gì hết, thậm chí của sổ trời, mà con xe này gần tỷ rưỡi mà không có nổi đó bạn.
Ý mình là nhìn đẹp trước, rồi tìm hiểu đến chất lượng,hiệu năng và thương hiệu, chứ không phải chỉ đẹp không là được. Chứ xe có thương hiệu, bền nhưng mà ngoại thất xấu quá thì nhìn không đã

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Kiểu dân Việt Nam thích xem phim Hàn sến lúa rùi nhìn cái đẹp là phải ẻo lã pê đê, âu là cái trình độ chung nó có thấp tè nên cũng thông cảm, trong khi các trang đánh giá xe uy tín thế giới đều đánh giá nội thất Passat nhìn đơn giản, nhưng "chất", quan trọng là cái chất liệu nó xịn hơn nhiều các bợn ráp nội địa với dàn mủ lởm ko thể tả....

Btw, Sale Toyota Camry vào đây show cái stupidity thì lượn ra đi, giá này cho một chiếc xe nhập từ Đức, đầy đủ đồ chơi thì mới thấy Camry liên doanh ăn dày thế nào

Hạng B2
22/6/12
246
74
28
Vũng Tàu
Ý mình là nhìn đẹp trước, rồi tìm hiểu đến chất lượng,hiệu năng và thương hiệu, chứ không phải chỉ đẹp không là được. Chứ xe có thương hiệu, bền nhưng mà ngoại thất xấu quá thì nhìn không đã
Vậy lại mời bác qua tiếp bên OOOO hoặc BMW, sẽ có mọi tiêu chí bác cần ợ. Miễn là đủ thóc.

Tập Lái
22/10/17
26
2
3
36
bác nên mua audi RS7 đủ tiếu chỉ của bác, mạnh đẹp, bền =))