Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Rẻ đã có maz6, mắc có camry. Con này bán ngang giá cam 2.5Q thì hoạ may
Điều lạ nhất của các bác là cứ quan tâm thành bại của xe này xe kia, để làm chi vậy nhỉ, xe này bán nhiều, xe kia bán ít thì kệ cha nó, quan tâm làm gì? Miễn sao mua được chiếc xe phù hợp với mình thôi

Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Điều lạ nhất của các bác là cứ quan tâm thành bại của xe này xe kia, để làm chi vậy nhỉ, xe này bán nhiều, xe kia bán ít thì kệ cha nó, quan tâm làm gì? Miễn sao mua được chiếc xe phù hợp với mình thôi
Thế bác quote bài của em làm gì thế? Căn bản là rảnh rỗi chém gió thôi. Ai cũng vậy mà.

Hạng D
15/9/17
2.747
2.133
113
39
Bác nhìn cái công suất của nó cái đã nha, chưa kể đây là sedan hạng trung, nên tự trọng chắc không nhẹ đâu nha bạn. Innova được mệnh danh là tiết kiệm nhiên liệu mà đã nuốt 9-10 lít rồi.
E ngó công suất rồi, công suất 180 nhưng tận 6000 vòng, bác đạp ga đến 3000 là nhả ga rồi đấy chứ. Đó là công bố thôi nhưng thực tế chắc tầm 9lit à.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em Passat có mỗi 1 cái dở là hơi ngắn hơn so với các đối thủ cùng phân khúc nên nhìn ngang hông ko đc hoành tráng, chứ ngồi vào bên trong thì thấy rất rộng rãi, thoáng đãng. Chất liệu nội thất rất tốt, sờ vào mới thấy sướng. Như Touareg nội thất nhìn trên ảnh thấy tầm thường so với giá tiền nhưng đến lúc sờ thực tế thì mới thấy thích.

• Like
Reactions: namosa
Tập Lái
9/10/17
1
0
1
32
Con này bên Chị Na chạy đầy như Vios nhà ta... xe này mác Đức nhưng ruột Chị Nam phải không các bác?
Bên Chị Na thì VW có nhà máy sx riêng cho Chị Na bác ơi, passat nhập về VN hình như nhập khẩu nguyên chiếc Đức hay Bồ Đào Nha gì đó

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Volk được gọi là Toy của châu Âu mà. Bên chị na làm taxi chạy đầy đường, ngồi như ngồi trên Vinaxuki.
Tại thằng tàu nó anti Nhật thôi chứ sao có cửa với Toyota. Tụi xe Nhật nhập vô các nước phát triển em nói thiệt nó ngon lành cũng phải 8/10 so với xe sang Đức mà giá và chi phí nuôi rẻ hơn rất nhiều luôn. VD như em ở Úc, thì service xe Nhật tầm ngoài $100 thôi cho mỗi 10k km, chứ tụi xe Đức phải $500 $600, volk làm service cũng mắc ngang tụi BMW luôn

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Nói xe là vợ 2..... hình như chưa đúng. Thành ngữ xứ mình lâu nay "văn mình vợ người" nhưng nhiều em hình dáng đẹp thế, da dẽ mịn màng thế, tính tình dễ thương chìu chuộng thế ..... mà có người chưa từng sờ, chưa từng dựa lưng áp má, chưa từng sóng bước song hành.... mà cứ chê ỏng chê eo .... Sao thế nhỉ ???