Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Ủng hộ hết mình. Hy vọng nhà nước cho thay hết mớ xe chạy dầu ô nhiễm đi. Quan trọng nhất là phải thay máu hệ thống tài xế. Đãi ngộ tốt cho tài xế, lắp đặt hộp đen theo dõi trên xe, vi phạm đuổi ngay. Có vậy chả ai thèm đi xe máy, thế là một công đôi ba chuyện sẽ đc giải quyết ngay.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Ủng hộ hết mình. Hy vọng nhà nước cho thay hết mớ xe chạy dầu ô nhiễm đi. Quan trọng nhất là phải thay máu hệ thống tài xế. Đãi ngộ tốt cho tài xế, lắp đặt hộp đen theo dõi trên xe, vi phạm đuổi ngay. Có vậy chả ai thèm đi xe máy, thế là một công đôi ba chuyện sẽ đc giải quyết ngay.
Vinbus trả lương mà bác, làm gì có chuyện lương thấp ở Vingroup. Mức lương trong đó cao hơn hẳn so với mặt bằng chung và chỉ thua công ty 100% nước ngoài, làm việc cũng áp lực nữa. Em thấy CV vào được vị trí quản lý cấp trung cũng xương lắm lắm.

Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Vinfast đã làm và đang làm những việc mà trước giờ chưa có ai làm. Ủng hộ Vinfast.

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Gầm thấp chạy ra khỏi vùng đó là mệt với mấy anh cầu đường à nghen :)

Hạng D
6/12/14
1.339
1.300
113
Các bác nghĩ sao về VinBus nói riêng và hệ thống xe điện mà Vin đang phát triển hiện nay?
Quá tốt! mong chờ những chiếc xe bus điện này và những xe ô tô điện khác của Vin chạy nhiều ở Việt Nam để mọi người có môi trường tốt sinh sống

Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Vinbus trả lương mà bác, làm gì có chuyện lương thấp ở Vingroup. Mức lương trong đó cao hơn hẳn so với mặt bằng chung và chỉ thua công ty 100% nước ngoài, làm việc cũng áp lực nữa. Em thấy CV vào được vị trí quản lý cấp trung cũng xương lắm lắm.
Ý em là khi áp dụng đại trà đó bác chứ giờ VIN đang quản lý tuyến này.

• Like
Reactions: TamQuy