Tập Lái
9/8/19
4
1
0
31
vietnam
Chào các bác, em mới gia nhập diễn đàn
Cũng đọc hết mấy topic về vincity quận 9, mà mấy topic đó cũ rồi.
Giờ thấy Vin mở bán đợt 1 tháng 7 vừa rồi. Chưa có thông tin gì về mở bán đợt 2
Em muốn hỏi những bác đã chuyển cọc cho sàn là giờ đã mua dc căn nào chưa, giá cả ntn
#hl8viet #banker

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/7/17
391
422
88
38
Bữa giữ chỗ phải cái sàn F2 từ năm ngoái đến giờ chưa lấy đc tiền, đang bực mình. Bác nào có muốn mua thì chọn lọc sàn F1 cẩn thận nhé

Hạng B2
17/6/15
109
243
43
37
Vừa nãy lướt qua thấy có căn EH giá khoảng 4.4 tỷ diện tích 96m2 full NT (không được đẹp), tính ra giá 45tr/m ngay trung cái trung tâm thương mại đẹp nhất Q2. Không hiểu những anh mua đợt 1 mà dám cả gan nuốt cả nhưng căn giá trên 40tr/m2 ở Vin Q9.

1 năm nữa VPR có gì bức tốc ko anh ?

nhiều người không hiểu, không biết những cái căn bản về cách làm dự án của Vin, nên cứ nghĩ Vin sẽ không hoàn thành dự án anh ạ, ở CNL có vài anh còn đang nói Vinhomes ép sàn, ép nhà thầu, ép đối tác lấy căn hộ... mấy ảnh nói cứ như biết Vin mới tuần trước, thiệt tình đã không biết gì thì nên bớt nói vẫn hay hơn.

nhìn cách làm của Vin bao lần, bao năm, rồi đọc báo chí hàng nghìn ngày mà còn chưa nhận ra cái phương cách của Vin, nhưng ưa đoán mò, đoán non, cứ như thánh cả.

Hạng C
4/8/12
548
5.809
93
41
nhiều người không hiểu, không biết những cái căn bản về cách làm dự án của Vin, nên cứ nghĩ Vin sẽ không hoàn thành dự án anh ạ, ở CNL có vài anh còn đang nói Vinhomes ép sàn, ép nhà thầu, ép đối tác lấy căn hộ... mấy ảnh nói cứ như biết Vin mới tuần trước, thiệt tình đã không biết gì thì nên bớt nói vẫn hay hơn.

nhìn cách làm của Vin bao lần, bao năm, rồi đọc báo chí hàng nghìn ngày mà còn chưa nhận ra cái phương cách của Vin, nhưng ưa đoán mò, đoán non, cứ như thánh cả.
Nhân tiện gặp còm của anh, e hỏi VPR, mà anh xả 1 tăng
À, hóa ra vẫn tàu lặn cnl, chỉ là méo thèm còm kkk