Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Các hãng xe khác bán sản phẩm ra khắp thế giới, doanh số cả triệu chiếc nên họ mua được linh kiện vật tư giá rẻ, khấu hao thấp, chi phí overhead trên từng đơn vị xe thấp, nhờ đó giá thành mới thấp. Vinfast thì...

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Giá vẫn còn hời lắm. Nếu ngay từ đầu Vin bán đúng với giá trị thì 2 tỏi là ít. Nên ace có nhu cầu thì quất ngay, đừng chờ đợi giảm giá vô vọng. Đây mới đúng là giữ giá đây này, thời Toy giữ giá đã qua rồi, giờ là thời của Vin. Vẫn câu nói cũ: "nếu có nhiều tiền nhất định tui sẽ mua Vinfast".

Hạng B2
12/6/19
192
182
56
Giá vẫn còn hời lắm. Nếu ngay từ đầu Vin bán đúng với giá trị thì 2 tỏi là ít. Nên ace có nhu cầu thì quất ngay, đừng chờ đợi giảm giá vô vọng. Đây mới đúng là giữ giá đây này, thời Toy giữ giá đã qua rồi, giờ là thời của Vin. Vẫn câu nói cũ: "nếu có nhiều tiền nhất định tui sẽ mua Vinfast".

=))))) tôi có thể chắc được là lúc bác có 2-3 tỷ bác sẽ nghĩ khác, còn bác có vài mươi tỷ rồi thì bác mua cũng đúng.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
So sánh với giá xuất xưởng, giá bán với Q7 , tào lao ….. Chất lượng vật tư , phụ tùng , thiết bị cở nào mà đi so vậy ??? bác nói khúc sau thì còn nghe đc, khúc đầu đưa Q7 vào la thấy cùi mía rồi..
Có tính thử cũng ko lấy đc vậy, xe chưa đc kiểm chứng mà cứ set gần như BMW, Audi,. để tính toán ...

Bác mới tào lao. không đọc kỹ mà đã phản hồi. Ý tôi nói là Q7 giá 50k. Nếu Vin có đi mua linh kiện như Q7 thì phải làm cao hơn. Chắc chắn phải làm dưới, vì đi mua inh kiện thì các hãng như BMW và Audi được giá rẻ hơn.

Ah mà xin lổi, nếu bác đang chạy xe Đức, ta nói chuyện tiếp. Chọn xe Nhật, miễn quote, vì có biết quái gì về xe ngon hay không ngon nó thế nào mà nói chuyện tiếp.

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.148
93
Tôi là khách hàng của VF và là mem lâu năm của OTOSG. Rất ghét loại gây sự và ăn nói thiếu suy nghĩ, thiếu trách nhiệm như bác.
Ồ, vậy ah, thấy ông ai comment ông cũng nhảy vô trả lời như đúng rồi, như là người của VF nên tôi nói vậy đó, tôi cũng ghét thể loại như này, hố hố