Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Xe gẫy càng A Vê còn đẹo có người đứng ra giải thích hay dẹp loạn, toàn thuê bọn cắn hóng thì trình nào làm xe bên Mẽo. Chém bung xích ...:D
xe nào đang chạy tự dưng rụng bánh vay bác. va chạm mạnh thì chịu thôi xe tăng cũng nát. thế giới phẳng rồi đéo cần người định hướng đâu bác ơi.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
những người mình biết đang đi Vinfast thì hoặc là làm cho Vin hoặc có người nhà làm cho Vin. người ko liên quan Vin thì ko thấy ai mua, bán đc ở US là 1 bài toán siêu khó. ngồi hóng thôi :D
bác nói như cứt. vd em ở Vũng tàu làm gì có Vin nào mà xe chạy đầy ra đây. bố láo ăn cắp.

• Like
Reactions: DucNgo
Hạng C
22/3/16
973
9.028
93
xe nào đang chạy tự dưng rụng bánh vay bác. va chạm mạnh thì chịu thôi xe tăng cũng nát. thế giới phẳng rồi đéo cần người định hướng đâu bác ơi.
Ka ka, nhìn comment bác đủ thấy bác ko là dân SX, nên ko đủ trình để bàn về A Vê và Vanh Phét rồi. Làm SX bao giờ cũng sẽ có SP lỗi bởi quy trình kiểm soát chất lượng ko thể hoàn hảo tuyệt đối. Hãng nào cũng sẽ có lỗi, vđề là các hãng đứng ra nhận trách nhiệm ntn. Ví dụ BMW 7s đời F01-02, máy N55 siêu lỗi, hoặc E65-66 lỗi tà la điện, nhưng hãng có người phát ngôn và nhận trách nhiệm, hoặc it ra cũng thông báo công chúng xem phương hướng dư nào.

• Like
  • Haha
Reactions: kyogod and Hieu_LA
Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Sắp làm phát hành cổ phiếu, trái phiếu .... gọi vốn, PR tí mà
chiêu lằm ăn đó mà hihi. bác thấy bitcoin k. thằng musk bình luận tí là giảm giá ngay...vào khen cái tăng giá.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Ka ka, nhìn comment bác đủ thấy bác ko là dân SX, nên ko đủ trình để bàn về A Vê và Vanh Phét rồi. Làm SX bao giờ cũng sẽ có SP lỗi bởi quy trình kiểm soát chất lượng ko thể hoàn hảo tuyệt đối. Hãng nào cũng sẽ có lỗi, vđề là các hãng đứng ra nhận trách nhiệm ntn. Ví dụ BMW 7s đời F01-02, máy N55 siêu lỗi, hoặc E65-66 lỗi tà la điện, nhưng hãng có người phát ngôn và nhận trách nhiệm, hoặc it ra cũng thông báo công chúng xem phương hướng dư nào.
đi đường đụng xe tai nạn thì chịu chứ sao bắt hãng phải giải thích. gaiir thích là giải thích về lỗi do nhà san xuất, không phải lỗi mình thì giải thích cái gì. kiếm cái xe đạp xe máy đang chạy rụng bánh còn k có chứ đừng nói tới xe hơi.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Kiện luôn mấy anh ghép hình nói láo, share tin bài không có chứng cứ nguồn gốc là tự động mấy ảnh rụt cổ lại. Chém làm gì cho mất công.
kkk k thấy chủ xe bị nạn làm rùm lên. toàn thấy dân khóc mướn k à.

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35