Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Vinfast, thật không thể tin được! Thật tuyệt vời! :)

Hạng D
19/6/19
1.170
1.897
113
Bác chỉ ngồi trước bàn phím và phán bừa. Em đi Cần Thơ, Kiên Giang, Vĩnh Long, ... vẫn thấy xe Vinfast. Họ có làm cho Vin không bác? Em có biết vài người đang có xe Vinfast và chắc chắn rằng họ không liên quan gì đén Vin cả.
Ko lẽ dưới đó ko có Vincom ta....
P/s: với lại mình chỉ đang nói những người xung quanh mình.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/3/16
965
8.904
93
Anh V nên xuất khẩu mớ gà qua bên Mỹ để lùa, chứ không thể gắn cái mác yêu nước để bán hàng bên Mẽo đâu
Xe gẫy càng A Vê còn đẹo có người đứng ra giải thích hay dẹp loạn, toàn thuê bọn cắn hóng thì trình nào làm xe bên Mẽo. Chém bung xích ...:D

Hạng C
22/3/16
965
8.904
93
Em đón bác chưa chạy thử xe Vinfast. Tầm giá của xe Vin thì không xe nào cùng giá và ngon hơn được. Đó là lý do mấy ông Review xe trên youtube đều mua xe Vinfast.
Làm sx mà cắt lỗ và khuyến mại mãi thì chạy đc mấy năm, người tiêu dùng thì lợi trc mắt rồi, dưng độ vài năm a dẹp mịa nó đi như adayroi thì lại vỡ alo chế độ bảo hành

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Xe gẫy càng A Vê còn đẹo có người đứng ra giải thích hay dẹp loạn, toàn thuê bọn cắn hóng thì trình nào làm xe bên Mẽo. Chém bung xích ...:D
Xe đang đi bánh xe vẹo ngang hay nhỉ pác. Đến công nông tự chế của việt nam còn ko làm được vậy. 2 xe bị đều bị lúc nữa đêm mới kinh. Người hiểu biết tự phải hiểu ngay là vấn đề là mấy bố rượu vào đâm rụng bánh ra chứ. Xe ô tô mà làm đang chạy tự rụng bánh được thì vin nổi tiếng khắp thế giới rồi

• Like
Reactions: npt
Hạng B2
21/11/15
203
90
28
37
Em thấy Vinfast đang rất nỗ lực. Người Việt ủng hộ hàng Việt là việc nên làm. Hy vọng họ sẽ làm nên chuyện nơi xứ cờ hoa

• Like
Reactions: npt and huuthanh32