Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Em vừa đặt xong, biển tỉnh xuống đường 312 tr. Em Thái Bình nhá nhưng hồ sơ bạn sale lách cho sang Hải Phòng. Em cũng éo nghĩ mua được nó rẻ thế, mà thực sự lái khá ổn.
Sao bác ko ráng chờ ít hôm HP xong chuyển qua các tỉnh khác thôi mà,, :D

• Haha
Reactions: ntvinh1602
Hạng C
20/4/18
963
1.777
108
47
Bình Dương
An phận hoặc từ bỏ cuộc chơi thôi. Chính sách càng ngày càng ưu đãi cho xe sản xuất trong nước. Anh thành công với thaco chỉ là thằng lắp giáp phân phối thôi. Ko tự quyết được. Cái gì cũng phải xin ý kiến hãng mẹ
Giá nó tự quyết đấy chứ...line sp thì cam kết doanh số sẽ được ráp....cụ làm như nó xin cho như ở Lao Đồng vậy! Chẳng qua hồi giờ ăn dày quá thôi!

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Túm lại là sau vài năm thì em thấy lời nhận định của tiền nhân luôn đúng " hãy để thị trường trả lời, cứ thêm nhiều ứng viên tham gia là người dùng càng có lợi", nên các bác chống Vinfast hay chống gì gì đó thì làm ơn đổi hướng đi ạ. Các bác cứ ủng hộ hết cho em, vô càng đông thì các bác mua xe càng rẻ, trừ phi các bác là các hãng xe đang bán xe giá đắt trên trời ở Việt Nam.

Hạng D
22/1/19
4.017
6.574
113
An phận hoặc từ bỏ cuộc chơi thôi. Chính sách càng ngày càng ưu đãi cho xe sản xuất trong nước. Anh thành công với thaco chỉ là thằng lắp giáp phân phối thôi. Ko tự quyết được. Cái gì cũng phải xin ý kiến hãng mẹ
Giá bán hay trang bị ra sao vẫn do liên doanh ở VN quyết định thôi bác. Chứ cái gì cũng xin phép hãng mẹ thì mở liên doanh làm gì. Khi đó người ta gọi là FDI rồi.
Hơn nữa VF mang tiếng là sản xuất chứ phần lớn linh kiện cũng nhập về rồi lắp ráp thôi mà. Bác cứ nói quá lên làm gì không biết. Nói chung là khá khen vì chính sách giá của họ.

Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
Fadil được có 4 sao Asean NCAP mà? Nhưng dù sao vẫn hơn 0 sao của mấy anh đồ hàn xẻng. Dù không có nổi sao nào về an toàn nhưng vẫn được các thánh cuồng ồ pa tung hô an toàn hơn xe 4 sao (Fadil/ Wigo) nản cho mấy anh ý.
còn hơn cái xe nhật bủn nghe mùi nổ lắm nhưng lại xịt túi khí >.<
VinFast Fadil bán tới 2.552 xe trong tháng 6/2021, cao nhất từ đầu năm

Buồn Của Anh