Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
còn hơn cái xe nhật bủn nghe mùi nổ lắm nhưng lại xịt túi khí >.<View attachment 2517256
Buồn Của Anh
Ghét nhất thể loại lấy tai nạn của người khác để hả hê, chứng tỏ mình đúng. Bác không đúng đâu bác ạ, cơ quan an toàn TG người ta đã chứng nhận, bác không tin là việc của bác. Đừng đem sự bấc hạnh của người khác để hả hê. Nó chỉ thể hiện sự bỉ ổi vô liêm sỉ của bác thôi.
Còn mấy anh ooppa hangj A thì cũng là cơ quan ấy cho 0 sao. Bác tin hay không cũng tùy bác. Em thì tin cơ qua độc lập của TG rồi

Hạng C
20/4/18
963
1.777
108
47
Bình Dương
Giá bán hay trang bị ra sao vẫn do liên doanh ở VN quyết định thôi bác. Chứ cái gì cũng xin phép hãng mẹ thì mở liên doanh làm gì. Khi đó người ta gọi là FDI rồi.
Hơn nữa VF mang tiếng là sản xuất chứ phần lớn linh kiện cũng nhập về rồi lắp ráp thôi mà. Bác cứ nói quá lên làm gì không biết. Nói chung là khá khen vì chính sách giá của họ.
VF nó cũng ko phải làm từ thiện đâu các mày ạ. Nó chuẩn bị IPO ngoài Lao Đồng nên cần thị phần, doanh số bằng mọi giá. Hậu thuẫn của Chú Phỉnh và tiền hồi đi buôn đất nhiều như lá nên nó đánh bọn gian thương tư bản và tư bản đỏ tơi bời...
Chung quy lại là dân mình được lợi nhất...
Cảm ơn anh Vova

Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Em vừa đặt xong, biển tỉnh xuống đường 312 tr. Em Thái Bình nhá nhưng hồ sơ bạn sale lách cho sang Hải Phòng. Em cũng éo nghĩ mua được nó rẻ thế, mà thực sự lái khá ổn.
Chúc mừng bác, ngon vãi luôn em chờ lux giảm về 600tr là em xúc cho ông già luôn:)

• Like
Reactions: kanishi
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Ghét nhất thể loại lấy tai nạn của người khác để hả hê, chứng tỏ mình đúng. Bác không đúng đâu bác ạ, cơ quan an toàn TG người ta đã chứng nhận, bác không tin là việc của bác. Đừng đem sự bấc hạnh của người khác để hả hê. Nó chỉ thể hiện sự bỉ ổi vô liêm sỉ của bác thôi.
Còn mấy anh ooppa hangj A thì cũng là cơ quan ấy cho 0 sao. Bác tin hay không cũng tùy bác. Em thì tin cơ qua độc lập của TG rồi
Thôi bác nói thật đi sụp hố vôi oppa hay đang đi wigo chuồng gà đấy?:)

Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
có nhiều túi khí mà không nổ thì chả khác gì con xe 0*.
còn bác đưa bằng chứng con xe i10 bản full 0* hộ cháu cái.
lấy tai nạn của người khác để Hãng xe Thùng tôn gì đó xem lại cái xe của mình đã an toàn chưa,
hay bác muốn im lặng nhìn những chiếc xe tai nạn mà không nổ túi khí,
Fan Thùng Tôn bảo thủ

Hạng B2
19/5/19
138
580
96
Hạ giá như này chắc cuối vòng đời chuẩn bị có Fadil, Lux bản facelift hoặc all new rồi :D Xe ra mắt từ 2018 mà mãi không thấy có bản mới :D

• Like
Reactions: kanishi
Tập Lái
5/9/17
23
35
13
36
Hạ giá như này chắc cuối vòng đời chuẩn bị có Fadil, Lux bản facelift hoặc all new rồi :D Xe ra mắt từ 2018 mà mãi không thấy có bản mới :D
Đang bận làm xe điện bác nhé ;))

Hạng C
25/5/11
903
600
93
bản base hiện tại có 336tr thôi bác. Đối với phân khúc hạng A, trang bị như bản base của fadil thì quá ngon rồi.
Vấn đề là khi nào THACO hay TC motor muốn làm gì đó với i10 hoặc morning thôi.
Về chiến lược tôi nghĩ TH và TC sẽ bán xe hạng A cho đủ dải SP, còn kg thể đấu doanh số với Fadil được, vì Vin chỉ có 3 mẫu xe xăng, Fadil là chủ lực để gánh tổng doanh số, ...... bài toán quảng bá thương hiệu trước khi bán xe điện.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
25/5/11
903
600
93
Giá bán hay trang bị ra sao vẫn do liên doanh ở VN quyết định thôi bác. Chứ cái gì cũng xin phép hãng mẹ thì mở liên doanh làm gì. Khi đó người ta gọi là FDI rồi.
Hơn nữa VF mang tiếng là sản xuất chứ phần lớn linh kiện cũng nhập về rồi lắp ráp thôi mà. Bác cứ nói quá lên làm gì không biết. Nói chung là khá khen vì chính sách giá của họ.
Giá i10 và Morning do TC và TH quyết thôi, nhưng bài hạ giá dài hơi để giành doanh số thì 2 ông này kg lại được với tỷ phú số 1, với lại họ có nhiều SP khác nên chả dại gì mà bán kg lãi hoặc lãi cho có ở cái xe hạng A này.