Tập Lái
10/11/18
12
15
3
35
Mấy ông con giời suốt ngày than nghèo, chuyên dìm hàng cho bõ ghét với chửi đổng đó mà, chắc phải phát miễn phí mới chịu, ah không, cho rồi phải đưa thêm tiền nữa. Ban đầu chửi là Vin đội lốt spark cũ, giờ là con Opel xịn 100% , máy còn ngon hơn Opel gốc, bị vả vỡ mồm giờ lại quay sang chê giá. Vin nó kéo giá phân khúc A xuống thì khối người được nhờ, có xe đi, vậy mà chúng nó vẫn chửi.
Xác suất 1000% là các thể loại sale các hãng.
Thưa các anh anti, em không phải sale Vinfast, tha cho em. Em chỉ mong con xe A 300 chai full option che mưa che nắng chứ không phải thùng tôn các anh đang bán, giá nhập 8k $ , bán ra 20k$ có mỗi ABS+ EBD + 2 túi hoặc méo có gì như thánh mới bán.
nếu cùng mức giá thì quay ra đánh giá thêm tiêu chí khác như option, khả năng vận hành... đơn giản mà bác.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
nếu cùng mức giá thì quay ra đánh giá thêm tiêu chí khác như option, khả năng vận hành... đơn giản mà bác.
Quan trọng phải có thời gian mới chứng minh được. Con zony8 gì đó của chj na chạy thử tuyệt vời. Óp sờn vả đầy mặt. Mẫu mã cực đỉnh. Giá cực rẻ có ai dám mua ko pác. Em đoàn vin sẽ dựa vào chính sách để ép các đối thủ. Còn để được gọi là 1 hãng xe hơi thì đợi 3 năm sau mới có thời gian kiểm chứng được

• Like
Reactions: sontung
Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Trang bị cả đống option thế kia thì chắc ko có giá rẻ rồi các cụ. Chắc phải 400 - 450t. Mới ra khuyến mãi chắc còn 350 400t.

• Like
Reactions: cdang
Hạng B2
6/8/14
183
189
43
35
go vap
Nghe thằng ku em nói 1 cái đại lý đang hoàn thiện trên đường Nguyễn Oanh, gần KiA GV :rolleyes:

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
280tr, Techcombank hỗ trợ 95%. 5tr/tháng là có xe chạy.

Chuẩn bị lại tắc đường.
Có tắc đường thì mới có làm đường
Suốt ngày sợ tắc đường để kìm hãm nhiều thứ sao???? tiền tham nhũng, lo lót, đại án này đại án kia thật kinh khủng. Dân người ta mua xe người ta đóng thuế, phí cầu đường rất nhiều chứ chẳng phải đi chùa ạ
Em còn mong xe rẻ như Ấn Độ, Mỹ ...để dân đen có điều kiện tiếp xúc:):)