Hạng D
30/7/16
2.635
57.960
113
Có tắc đường thì mới có làm đường
Suốt ngày sợ tắc đường để kìm hãm nhiều thứ sao???? tiền tham nhũng, lo lót, đại án này đại án kia thật kinh khủng. Dân người ta mua xe người ta đóng thuế, phí cầu đường rất nhiều chứ chẳng phải đi chùa ạ
Em còn mong xe rẻ như Ấn Độ, Mỹ ...để dân đen có điều kiện tiếp xúc:):)
Mình phải đăng nhập để like bác..!

• Like
Reactions: Leminhtu88 and 50xu
Hạng D
30/7/16
2.635
57.960
113
Mấy ông con giời suốt ngày than nghèo, chuyên dìm hàng cho bõ ghét với chửi đổng đó mà, chắc phải phát miễn phí mới chịu, ah không, cho rồi phải đưa thêm tiền nữa. Ban đầu chửi là Vin đội lốt spark cũ, giờ là con Opel xịn 100% , máy còn ngon hơn Opel gốc, bị vả vỡ mồm giờ lại quay sang chê giá. Vin nó kéo giá phân khúc A xuống thì khối người được nhờ, có xe đi, vậy mà chúng nó vẫn chửi.
Xác suất 1000% là các thể loại sale các hãng.
Thưa các anh anti, em không phải sale Vinfast, tha cho em. Em chỉ mong con xe A 300 chai full option che mưa che nắng chứ không phải thùng tôn các anh đang bán, giá nhập 8k $ , bán ra 20k$ có mỗi ABS+ EBD + 2 túi hoặc méo có gì như thánh mới bán.
Vấn đề là thương hiệu. Vinfast vẫn là số 0 so với bọn còn lại. Do đó, giá phải hợp lý để đông đảo người dân tiếp cận và chứng thực..!

Hạng B2
1/4/15
175
66
28
36
em ũng hộ 2 tay 2 chân ! 290 triệu lăn bánh cho bản đặc biệt nha anh Vin ! e ủng hộ 1 xe :D

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Quan trọng phải có thời gian mới chứng minh được. Con zony8 gì đó của chj na chạy thử tuyệt vời. Óp sờn vả đầy mặt. Mẫu mã cực đỉnh. Giá cực rẻ có ai dám mua ko pác. Em đoàn vin sẽ dựa vào chính sách để ép các đối thủ. Còn để được gọi là 1 hãng xe hơi thì đợi 3 năm sau mới có thời gian kiểm chứng được

Zoyte nó là hàng nhập khẩu từ hô ca đô, địa điểm bảo dưỡng ít, phụ tùng khó kiếm nên có thể nhiều người ngại, em chơi vói nhiều anh cũng đang muốn mua dùng thử nhưng ngại điểm này.​
Còn về phần vinfast họ sản xuất xe tại việt nam nên em nghĩ khâu đại lý, bảo dưỡng và phụ tùng sẽ phong phú hơn do đó khả năng tiếp cận khách hàng sẽ cao hơn. Cũng mong là vin cũng làm được điều kỳ tích như Hyundai - Kia đã làm ở Hàn Quốc để nhà nhà có xe đi :D

• Like
Reactions: American Standard
Hạng D
16/11/15
1.199
1.110
113
34
Ngon quá, chẳng bù cho mấy con hạng A kia toàn số 4 cấp, 2 bóng khí, không esp (trừ i10)...

Hạng B2
11/11/17
113
117
53
51
280tr, Techcombank hỗ trợ 95%. 5tr/tháng là có xe chạy.

Chuẩn bị lại tắc đường.
Thế bác muốn không mở thêm đường à? Hay bác chỉ muốn thuế mình đóng cho họ đem đi đầu tư tùm lum, lãi thì được hưởng vào túi riêng khi đỗ bể tính ra cả nghìn tỉ thì mình ( người dân) chịu? Có thể bác suy nghĩ vậy nên mới bị họ lợi dụng vì chẳng có áp lực nào bắt họ phải làm thêm đường mà thuế thì họ không bỏ xít 1xu, thậm chí còn suy nghĩ để đẻ thêm tiền thuế này thế nọ.

Tập Lái
13/2/17
22
43
13
39
Hỏi thật các bác có tự hào về Vinfast- xe của người Việt không?