Hạng B1
20/6/19
58
10
11
32
Giá này là hợp lý, tăng nữa thì khó quá
Vin nên thêm xe ở phân khúc dưới 1 tỷ
Chứ trên 1 tỷ và là sedan hạng D thì khá khó bán
Xu hướng dòng sedan hạng D đang giảm doanh số, người tiêu dùng h chuộng CUV hơn
Làm xe CUV dưới 1 tỷ như CX5 hay CRV là hot ngay
Fadil giá hợp lý bán cũng khá tốt mà
Gia nhập Hội ô tô Vinfast OS - Click here

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Tri với chả ân.Mer,BMW... thi nhau giảm giá,Vin giá z chắc ăn cám hết ah???trg kế hoạch cả r.định vị sp ở phân khúc cao để tạo hình ảnh.sau này giảm để dân tình hỉ hả mua đc xe tốt giá thấp.Chỉ khâm phục Vin làm marketting quá tốt,cả 1 hệ thống 9 trị đứng sau lưng ủn anh Vượng lên...

Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
Hôm bữa bác nào đưa ra đề xuất găm hàng chờ qua tháng 9 tăng giá sẽ xả hàng kiếm chênh lệch giờ báo danh giúp em ahihi

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Vinfast nghĩ về KH việt nhiều qua nên mới " tri ân",dân Viêt chúng mình cũng nên nghĩ cho Vinfast 1 chut là nên ko nhận lòng " tri ân" của Vinfast,vì tương lai thương hiệu việt lớn mạnh và sánh vai cùng những thương hiệu lớn nên mong Vin hay tâp trung hêt sức có thể làm đúng lộ trình hay tăng giá để tăng khả năng cạnh tranh trực tiếp vơi thương hiêu xe hang sang như Mec,WV, BM.... làm dc như thế dân viêt chung tôi cũng vui rồi,dù ko dùng dc oto viêt ;););)

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Không chơi hàng hiệu thì chỉ có hàng tàu chứ biết phải làm sao hả bác?
Tự nghiên cứu sản xuất để thay thế cả hàng xịn/ tàu thì tiền đổ vào còn khủng nữa->giá sp cuối lên trời thì ai mua nổi!
Chính xác, ko có R&D thì chỉ có xài hành tàu/xịn thôi, mà Tàu thì mấy bác chê nên phải chơi hàng xịn, cố gắng ko lấy lãi thời gian đầu chờ dc kiểm chứng lấy lòng tin thôi.

Công nhận con sedan SA đẹp, 1 tỏi đáng để thử nhỉ

Hạng B2
25/8/17
303
144
58
38
đáng lý ra m sàn suất rại VN , cho người dân VN thì giá phải sao để kích cầu nhà nhà mua xe của VF , giống như bên malasia đã làm cho người dân , và là 1 biểu tượng xe hơi cho nước nhà , nhưng VN , VF chắc sẽ chẳng có cơ hội cho người dân, và cug chẳng cần phải hi vọng .lòng tin là tất cả .

• Like
Reactions: Black Hawk