Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Chúc mừng Vinfast. Mua căn hộ Vincity tặng ngay 1 chiếc Klara :D
Cũng hợp lý. Nhưng mà giải thưởng có thể cao hơn, Xe Vinfast Lux SA2.0 chẳng hạn. :). Sử dụng Căn hộ Vincity, phương tiện Vinfast, mua thức ăn đồ uống Vinmart, Mua sắm Vincom, cho con đi học trường Vin School,......Toẹt vời. :)

Hạng D
28/6/13
1.024
1.259
113
HCM
Cũng hợp lý. Nhưng mà giải thưởng có thể cao hơn, Xe Vinfast Lux SA2.0 chẳng hạn. :). Sử dụng Căn hộ Vincity, phương tiện Vinfast, mua thức ăn đồ uống Vinmart, Mua sắm Vincom, cho con đi học trường Vin School,......Toẹt vời. :)
Riết thành công dân Vingroup luôn. Còn thiếu Vinpearl, VinPro, VinTech, Vinsmart, Vinmec... Quá trời Vin :D

Hạng C
27/9/15
535
699
93
Vin chuẩn bị làm nghĩa trang nữa là hoàn thiện hệ sinh thái: Ở Vinhome, chăm sóc sức khỏe Vinmec, điện thoại Vinsmart, đi xe Vinfast, mua sắm Vinpro, Vinmart,.. chết ko biết là Vin gì đây
Vinhell, VinHole,... các bác thêm vô nhé.

Hạng B2
3/8/17
333
136
43
35
Thông minh chỗ nào ạ, cùng thông số nhưng lại mắc hơn mấy xe Pega, Aura... gấp đôi.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em đã chạy klara đời đầu được hơn 1 tháng, nói chung là sướng, vợ hết lo bỏng bô, bị bọc bô làm trầy xước, bảo trì thay nhớt, hay các thể loại linh tinh khác. Giờ là chạy, vài tháng bơm bánh, tối cắm pin sáng thả ga. Dân văn phòng ngày không thể chạy hết được 30km.
Em gặp bác kỹ thuật quảng cáo năm nay có xe cho các chàng trai đấy các bác ạ, khả năng em ủng hộ thêm 1 xe nữa cho em.