Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Thay mặt anh em chạy Lux xin cám ơn các anh em xe cỏ khóc lóc hộ nên VF công bố chính sách bảo hành 10 năm cho xe xăng.

1 lần nữa xin cám ơn anh em xe cỏ không có Lux mà cứ hay khóc mướn!!!

Anh em chạy Lux gặp lúc ăn chơi gặp khó khăn nên tạm quay về từ xe Đức. Nếu sau khi bán Lux anh em sẽ lại quay về xe Đức chứ không ngửi nổi xe cỏ đâu ạ. Lại cám ơn đội ăn không ngồi rồi, khóc mướn 1 lần nữa. Ha ha!!!

Hạng D
12/11/14
1.339
1.686
113
nếu bảo hành 10 năm thì xd khỏi bán lại, đi hết 10 năm đổi điện luôn,khỏi lo việc phụ tùng. lúc ấy chắc hãng nào cũng xe điện cả rồi, hạ tầng trạm xạc cũng đã ok. quá là hợp lí! 1 đời ta 5 đời nó mà khóc với than ci cho mệt! mấy bác hay khóc thỉnh thoảng bỏ time đi tầm soát u.thư cái nhé., cs vô thường lắm! sông cho hnay đi, lo ci xa 10 năm!

Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Vậy anh chết con cháu anh đốt xe hả, rồi anh bán xe ai dám mua?
Vậy xe cũ đời tống còn chạy trên đường hiện nay phụ tùng đâu ra. Não dùng để suy nghĩ cho đúng chứ không phải thấy ngta khịa là khịa theo chú em ạ :rolleyes:

• Like
Reactions: thi_can
Hạng D
26/3/18
1.442
2.092
138
32
Nói đúng, cái gọi là BH mà hao mòn chả ai định được trừ khi nó lăn đùng ra chết...xe vẫn nổ máy, vẫn chạy được thì BH cái gì ngoài mấy cái linh tinh lông lá.
Còn vụ người bán ko bao giờ lầm là sai nhé... Lấy phản chứng là ...bán dâm ...có khi lầm chết, bán cho 1 thằng về Ks nó lòi ra 4 thằng...chơi ké!
Xin lỗi a nhé. Gái giờ nó điếm thấy bà.
Nó chỉ định sẵn KS đó chứ kg có như ngày xưa đâu kkk. Zô mà kg ổn nó kêu ng oánh le lưỡi :D :D :D :D :D

Hạng D
2/7/17
1.505
1.976
113
44
Năm năm sau xem trên đất nc hình chũ S này còn Showroom nào của Vin không? Vin cam kết cái đó đi hãy nâng mức Bh xe xăng lên 10 năm.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Vậy xe cũ đời tống còn chạy trên đường hiện nay phụ tùng đâu ra. Não dùng để suy nghĩ cho đúng chứ không phải thấy ngta khịa là khịa theo chú em ạ :rolleyes:
Đời tống còn lấy bên cam bên lào, có anh Tèo phía Bắc ảnh lo. Công ty ÔTÔ 3 năm tuổi chưa vươn ra khỏi cái đất việt để bán xe , thì ai gia công OEM?

Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
thôi tiêu chuẩn kép nữa, hôm trước thì khóc đem con bỏ chợ, hôm sau thì khóc thiếu phụ tùng, mà cũng có khi nhờ mấy a đi wave này khóc mà mấy ô đi lux được hưởng lây :D
Vin no ah? sao mà mở mồm ra là chê người khác ko có xe nghe kém sang quá .

Tập Lái
27/12/21
18
53
13
34
10 năm bảo hành (trừ các trường hợp miễn trừ theo chính sách hãng :) )
Tới mốc 5 năm bảo dưỡng lớn, làm cái list đồ phải thay để tiếp tục được bảo hành cho khách hàng hết hồn chơi.

• Like
Reactions: 501t043