Hạng B1
12/8/20
77
30
18
27
Thế thì xưởng dịch vụ căng thẳng đây :D
Mà bảo hành 10 năm có giống máy giặt không đấy!!!
Có hãng máy giặt bảo hành 10 năm cho động cơ mô tơ điện, nhưng phần còn lại chỉ bảo hành 1 năm :D

Hạng D
18/3/08
1.535
12.595
133
Vấn đề là sau 5 năm nữa vf vn nó còn tồn tại không ?
Lúc đó nhiều khi nó lại thông báo Vinfast Singapore LLC không có trách nhiệm đối với tất cả sản phẩm từ Vinfast VN co ltd. thì bỏ mẹ.
Nói sang mồm thì anh V, anh Elon Quyết, anh Dũng THM là những người tiên phong, đại diện cho đám Bắc kì trên toàn trái đất.

Hạng C
23/5/12
658
832
93
Đi 10 năm thì con xe cũng tả tơi mẹ nó rồi.
Khấu hao 10% / năm thì sau 10 năm, bán xác chiếc Fadil chắc còn 80triệu

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
39
Bác k sống nổi 10 năm thì còn con còn cháu nó sống. Biết đâu bâc chết để lại cái xe nó quý nó sửa chạy mà k còn phụ tùng để sửa thì làm thao? Sống sao k lạc quan mà cứ đòi chết vậy?
Bớt lo cho còn cháu kiểu đó lại bác.
đời mình mình sống nuôi dạy con cho tốt sau này nó thích gì tự đi mà mua.
Chứ lo hết sau này chúng nó dựa dẫm :)
Còn về cái xe giá trị là giá trị sử dụng chứ chưa xài đã nghĩ tới 10 năm sau xài tiếp. mắc cười ghê. haha

• Like
Reactions: thi_can
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Vấn đề là sau 5 năm nữa vf vn nó còn tồn tại không ?
Lúc đó nhiều khi nó lại thông báo Vinfast Singapore LLC không có trách nhiệm đối với tất cả sản phẩm từ Vinfast VN co ltd. thì bỏ mẹ.
Nói sang mồm thì anh V, anh Elon Quyết, anh Dũng THM là những người tiên phong, đại diện cho đám Bắc kì trên toàn trái đất.
10 ông giàu nhất ko Bắc miền Trung cũng toàn Bắc kuỳ, mà top 50 cũng khả năng cao là thế. Các ngôi sao công nghệ bây h Nguyễn Thành Trung rồi Nguyễn Hà Đông cũng Bắc kuỳ. Phải mong người khác giàu thì mình với được thơm lây chứ.
H vẫn tư tưởng này thì chuết :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/20
1.545
14.832
98
56
10 ông giàu nhất ko Bắc miền Trung cũng toàn Bắc kuỳ, mà top 50 cũng khả năng cao là thế. Các ngôi sao công nghệ bây h Nguyễn Thành Trung rồi Nguyễn Hà Đông cũng Bắc kuỳ. Phải mong người khác giàu thì mình với được thơm lây chứ.
H vẫn tư tưởng này thì chuết :D:D:D
mấy anh mà bác mới nêu lên như trên đến 1 lúc nào đó lại viết tâm thư giãi bày vì cái tâm!!!với đất nước!!như cái anh trên răng dưới bình xăng,bị soi tới mười mấy cái phòng trọ ở ''nước ngoài''thì bỏ mịa nó dân ngu khu đen như chúng em!:D:D:D:D:D

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
29/3/17
1.405
11.374
113
Chúc mừng các a...mãnh liệt tinh thần việt...là e thì mua ủng hộ thêm 1 xế điện cho đúng style....tôi iu vnf...

Hạng D
29/3/17
1.405
11.374
113
Cám ơn những người ae thiện lành đã quan tâm lo lắng cho những người dùng xe Vin. Kính Nhờ ae cộng đồng otosaigon ném đá tiếp để vin nâng bảo hành lên cỡ 5 chục năm.
Anh khỉ nhắm sống tới 102 tuổi hem????

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Tập Lái
1/9/16
49
37
18
34
Năm năm sau xem trên đất nc hình chũ S này còn Showroom nào của Vin không? Vin cam kết cái đó đi hãy nâng mức Bh xe xăng lên 10 năm.
Đây, đọc mãi mới thấy một cụ sáng suốt. Quá là sáng suốt. Thay mặt cụ, kị, ông, bà, con cháu… nhà em cảm ơn cụ đã cho em hiểu… ngu có gia phả lẫn ngu học tập có thể cùng chung 1 gene

• Like
Reactions: phungphuc