Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn
Một cách làm PR rất thành công của VInfast. Hôm nọ mình có xem cái clip gì mà một chị lái Lux SA đến dưới nhà người yêu gọi cửa cầu xin ầm ĩ mà bị hắt nước mới thấy đội ngũ làm PR của Vin chất thế nào. Mong Vinfast sẽ thành công với chủ tịch President

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/11/18
36
30
19
39
Em rất mong muốn Vinfat lớn mạnh, nhưng Vinfat đang làm theo triết lý riêng của họ mà qua đấy em không thấy được sự lớn mạnh thực. Chỉ thấy họ nhanh quá, vội vàng quá, dẫn đến sản phẩm thì có đấy, nhưng định vị chất lượng sản phẩm thì quá khác biệt. Liệu có với cao quá chăng ? hay chỉ trong suy nghỉ các Bác ấy muốn vươn đến đẳng cấp ấy nên bỏ qua thực tế chất lượng của mình đang ở đâu ? Mà chỉ sản xuất 500 chiếc thôi, chứ sản xuất nhiều hơn thì lo quá các Bác ạ. E đúng là lo việc bao đồng, nhưng Việt Nam có mỗi ông Vin là sản xuất được con xe có thương hiệu riêng nên cũng mong các Bác ấy làm sao sản xuất xe phổ thông, chất lượng, giá hợp lý cho dân Việt nhờ, kiểu như Huyndai của Hàn một thời và cả bây giờ đấy, chứ thế này thì e là khó lắm thay...